Mh. Capt. Alalamika bungeni kuwa wananchi wake ni duni kimaisha.


D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
Akitoa hoja yake bungeni leo asubuhi,ameilalamikia serikali kwa kuwatelekeza wananchi wake wa Mbinga Magharibi kuwa maisha yao ni duni sana.Amepongeza serikali kuipa fedha TBC, lakini ameomba serikali ijaribu kuwafikishia upatikanaji wa huduma za TBC jimboni kwake.Lakini pia amesisitiza kwa M/kiti wa bunge Mh. Mhagama kujenga barabara mapema kama ambavyo serikali imetenga fedha.Kwa masikitiko makubwa aliongeza kwa kusema kuwa wananchi wake ktk eneo la ziwa nyasa wamekuwa wakiishi maisha duni sana kiasi hata usafiri wa majini bado ni kitendawili, maana wanatumia mitumbwi. HONGERA Mh. Capt. J.D KOMBA kwa kuwatetea wananchi wako
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
108
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 108 160
Naamini watu wa Mbinga Magharibi wamekuelewa,ila wengine naona ni kama haiwahusu vile.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,400
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,400 280
tieni kwa moyo mmoja! Haha jamaa analalamika nini wakati anaiunga mkono serikali dhalimu ya ccm! Na hao wananchi maisha yao duni coz wanaikumbatia ccm. Mpaka siku watakapoacha kuichagua ccm
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,392
Likes
9,560
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,392 9,560 280
Kama ana uchungu na wananchi wake mbona muda mwingi anakuwa amelala bungeni wakati matatizo ya wananchi yanajadiliwa? na yeye siku zote michango yake bungeni ni kuhusu chadema utafikiri ndo waliompeleka bungeni!!
 
H

halikela82

Senior Member
Joined
May 14, 2013
Messages
187
Likes
2
Points
0
H

halikela82

Senior Member
Joined May 14, 2013
187 2 0
Komba komba komba kombaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!! Umechelewa
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
hacha kuangalia bunge tunaomboleza sisi sawa
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,449
Likes
6,242
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,449 6,242 280
Naamini watu wa Mbinga Magharibi wamekuelewa,ila wengine naona ni kama haiwahusu vile.
Hakuna cha kumuelewa wala nini... ATITOLWIKI TA VA KUTUHI NA VAYITU VOHA VA PALOCHI...
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Anakumbuka shuka wakati kumeshakucha, asubiri 2015 aone M4C itakavyomnyonyoa...
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Likes
184
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 184 160
Halali ndugu!!

Huwa natakuwa natafakari juu ya matatizo ya jimbo lake! Self reflexions!

Huko sii kulala!

Hali hii hutumiwa na wabunge wengi pia akiwemo Wassira!

Kama ana uchungu na wananchi wake mbona muda mwingi anakuwa amelala bungeni wakati matatizo ya wananchi yanajadiliwa? na yeye siku zote michango yake bungeni ni kuhusu chadema utafikiri ndo waliompeleka bungeni!!
 
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
343
Likes
3
Points
0
M

master eagle

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
343 3 0
watz bwana,angekaa kimya mngesema bubu,acha awatete wananch wake serikal yetu sikivu imemsikia.hongera KOMBA
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,958
Likes
2,880
Points
280
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,958 2,880 280
wapeleke huduma TBC wakati hata umeme hakuna mi nilifikiri angeanza na swala la umeme kwanza, miaka nenda rudi, tieni, tieni kwa moyo wote! wananchi wa mbinga hawana umeme? halafu eti tunachangie huduma ya umeme vijijini mbona huko vijijini haufiki, na mbinga inamakaa ya mawe?
 
C

Chajuu

Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
17
Likes
1
Points
5
C

Chajuu

Member
Joined Jun 8, 2013
17 1 5
wapeleke huduma TBC wakati hata umeme hakuna mi nilifikiri angeanza na swala la umeme kwanza, miaka nenda rudi, tieni, tieni kwa moyo wote! wananchi wa mbinga hawana umeme? halafu eti tunachangie huduma ya umeme vijijini mbona huko vijijini haufiki, na mbinga inamakaa ya mawe?
Jamani mwacheni Capt. atumie haki yake ya kuwasilisha matatizo ya wapiga kura wake!!!!
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,259
Likes
2,281
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,259 2,281 280
Kazi yake kulala tu bungeni, saa ngapi wananchi watakuwa na hali nzuri?
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Akitoa hoja yake bungeni leo asubuhi,ameilalamikia serikali kwa kuwatelekeza wananchi wake wa Mbinga Magharibi kuwa maisha yao ni duni sana.Amepongeza serikali kuipa fedha TBC, lakini ameomba serikali ijaribu kuwafikishia upatikanaji wa huduma za TBC jimboni kwake.Lakini pia amesisitiza kwa M/kiti wa bunge Mh. Mhagama kujenga barabara mapema kama ambavyo serikali imetenga fedha.Kwa masikitiko makubwa aliongeza kwa kusema kuwa wananchi wake ktk eneo la ziwa nyasa wamekuwa wakiishi maisha duni sana kiasi hata usafiri wa majini bado ni kitendawili, maana wanatumia mitumbwi. HONGERA Mh. Capt. J.D KOMBA kwa kuwatetea wananchi wako

Wananchi wa Mbinga Magharibi wangeshapata baadhi ya huduma mapema ikiwa huyu Komba angekuwa serious hayuko serious kwasababu amekuwa akiunga mkono hoja wakati ambapo ilikuwa apinge kwa vigezo ili aweze kuishitua serikali ikaweza kumfanyia kile ambacho anakitaka. Umbea wa wabunge wa CCM utaigharimu CCM 2015.
 
D

diunal

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
500
Likes
8
Points
35
D

diunal

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
500 8 35
hacha kuangalia bunge tunaomboleza sisi sawa
* Hacha = Acha

* Imetangazwa wapi kuwa wanachama CDM wasiangalie Bunge

*Naungana na watanzania wengine kulaani Maovu yaliyofanywa dhidi ya ndugu zangu CDM.Lakin sio kwa mtizamo wako kwamba nisiangalie Bunge.

* Kama ndivyo basi, hata humu JF hukutakiwa kutembelea
 
123Kape

123Kape

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
466
Likes
11
Points
0
123Kape

123Kape

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
466 11 0
Komba huyu huyu awe ana maanisha alichokisema basi hali sio nzuri angalia anavyochangia mada nyepesi eti tbc kati ya umeme na tbc kipi bora?achangie topic nzito tena
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
Akitoa hoja yake bungeni leo asubuhi,ameilalamikia serikali kwa kuwatelekeza wananchi wake wa Mbinga Magharibi kuwa maisha yao ni duni sana.Amepongeza serikali kuipa fedha TBC, lakini ameomba serikali ijaribu kuwafikishia upatikanaji wa huduma za TBC jimboni kwake.Lakini pia amesisitiza kwa M/kiti wa bunge Mh. Mhagama kujenga barabara mapema kama ambavyo serikali imetenga fedha.Kwa masikitiko makubwa aliongeza kwa kusema kuwa wananchi wake ktk eneo la ziwa nyasa wamekuwa wakiishi maisha duni sana kiasi hata usafiri wa majini bado ni kitendawili, maana wanatumia mitumbwi. HONGERA Mh. Capt. J.D KOMBA kwa kuwatetea wananchi wako
Acha hizo hapo ndo kawatetea huko. Umaskini wa wanyasa ndo anaujua leo aliokua analala akiamuka anaponda wapimzani aende huko magamba
 
masanzu

masanzu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
607
Likes
134
Points
60
masanzu

masanzu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
607 134 60
hahahaha ninapoandia uziu niko ndani ya jimbo la mh komba yaani maisha ni duni hakuna barabara,huduma za afya ndiyo usiseme mi nashangaa jamaa anaomba TBC wakati hata umeme nyasa hakuna,afya,elimu duni.WAMATENGO WA MBINGA MAGHALIMBI WAMECHOKA BALAA tofauti na MBINGA MASHARIKI HAWA NI WAMATENGO AFADHALI kwa ujmla mbinga wamechoka
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,401