Mh. Asunga funga na hawa Makada wa CCM wamehujumu Geita SACCOS LTD

sifi leo

JF-Expert Member
Mar 30, 2012
3,468
2,000
1.Muhoja Mapande Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Geita Mjini alikopa 5000,000/= miaka nane iliyopita hajawai lipa hata shilingi kumi mpaka leo chama kimekufa, na yeye ofisi zake zipo humo humo.

2.Francis Elias ni Katibu CCM Kigoma alikopa 30,000,000/= kwa fhamana ya mshahara halipi kabisa.

3. Patrick Kusaga alikopa 12,872,766.35/= halipi kabisa ni katibu CCM Wilaya ya Kigoma halipi hata senti tano miaka minane iliyopita.

4.Gervas Makoye anadaiwa milioji 12,509,023/= ni katibu wa CCM wa Mbogwe anadaiwa hajawahi kulipa.

5.Joseph Isuka katibu CCM Vijana alikopa milioni 8,066,565.25/= mpaka leo halipi.

6.Yulitha Gidion huyu alikuwa secretary wa katibu wa CCM Mkoa WA Geita alikopa na kukimbia na 2,278,782/= halipi.

7.Nicholaus Kasendemila katibu wa CCM Wilaya ya Dodoma 2,241,095/= halipi chochote miaka nane iliyopita

wadahiwa hawa viongozi wa Chama cha Mapinduzini watumishi wa chama chao wanadaiwa jumla shilingi Milioni 66,968,232.400/= fedha hizi zilikopeshwa kwa chama cha ushirika Geita SACCOS LTD miaka nane iliyopita.

Sasa Mh. Asunga juzi tuliona umewasha moto huko Arusha kwa wabadhalifu wa aina hii sasa tafadhali tunaomba utoe tamko kwa Makada wenzetu asante.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,100
2,000
Nitapambana Na Rushwa Bila Kigugumizi Chochote Na Dawa Ya Jipu Ni Kulitumbua
Na Mimi Nimejipa Kazi Ya Mtumbua Jipu
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
 

slimhamimu

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
325
250
Dah! Huku Ikwiriri ni maumivu tu majina mengi ya wakulima wa korosho hayakutumwa kwa ajili ya malipo .
Matokeo yake hata kumi hatujapata hadi sasa.
Viongozi wa chama cha ushirika na masoko Ikwiriri wanatuzungusha tu kwa majibu mepesi.
Tumepeleka shauri letu TAKUKURU makao makuu ya wilaya napo hola hakuna msaada wowote.
Tumekwenda kwa afisa ushirika wilaya napo ni tatizo tu hakuna ushirikiano wowote tuliopata.
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,273
2,000
Kikwete aliingizwa madarakani kwa hela za kifisadi za EPA.
Nani alikudanganya pesa za epa ni za kifisadi?

Kumbe hata epa hamuelewi ni nini. Mnasikitisha sana, kwa ujinga huu mnaouonesha, CCM kuondoka madarakani ni CCM wenyewe waamue kujipindua tu.
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,610
2,000
Mkapa amesema,au unabishana nae?
Nani alikudanganya pesa za epa ni za kifisadi?

Kumbe hata epa hamuelewi ni nini. Mnasikitisha sana, kwa ujinga huu mnaouonesha, CCM kuondoka madarakani ni CCM wenyewe waamue kujipindua tu.
 

namba force

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
723
500
Yaani huko Geita ni shida kweli kweli na viongizi wakuu wanapaogopa sanaaa.
Hawawezi tumbua hata mbu
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
28,610
2,000
Nani alikudanganya pesa za epa ni za kifisadi?

Kumbe hata epa hamuelewi ni nini. Mnasikitisha sana, kwa ujinga huu mnaouonesha, CCM kuondoka madarakani ni CCM wenyewe waamue kujipindua tu.
Zitto
tapatalk_1573626196426.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom