Mgomo wa wafanyabiashara mwanza mpaka kieleweke.

Zeddicus Zu'l Zorander

JF-Expert Member
Aug 25, 2011
603
500
Naona watanzania wanajitambua, na wakiamua jambo linafanyika. Leo nimepita Mwanza mjini maduka yote yamefungwa utadhani labda ni public holiday, lakin siku hizi hata public holiday maduka yanafunguliwa.Sijui hii tuiiteje?
Kama serikali inashindwa kutatua matatizo kama haya sijui uchumi wa nchi hii unaelekea wapi!??? ImageUploadedByJamiiForums1388399951.293328.jpg
 

Royals

JF-Expert Member
Nov 19, 2011
1,446
1,500
Kitakachofuata ni kuweke mabango milangoni yanayosema vibaya CCM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom