Mgomo wa daladala Mbeya tunaoumia ni sisi wananchi wanyonge

mzabhe

JF-Expert Member
Jul 16, 2017
234
250
Sasa imepita wiki usafiri unaotumika kutufikisha mjini ni bodaboda na bajaji hali ambayo imepelekea maisha yetu kuwa magumu. Chukulia route ambayo mtu anatumia 800 kwenda na kurudi saizi inabidi uwe na 2000 hadi 3000,, sasa kwa hali hii haya ni mateso kwa sisi raia wanyonge

N.B: Mkuu wa mkoa mpya tunaombz uanzane na hili maana sasa ni kero
 

Makuku Rey

JF-Expert Member
Dec 31, 2013
2,774
2,000
Mi sijui hata Kama Kuna mgomo,naishi Iyunga,ni mwendo wa bajaji tu!
Watu wa mbalizi,Iwambi, na Igawilo na nsalaga,uyole ya kati,Cha Moto wanakiona🤔🤔!
Hapa mbeya SUMATRA wamekwama Sana kuzimanage root za daladala na Bajaj!
 

mzabhe

JF-Expert Member
Jul 16, 2017
234
250
Mi sijui hata Kama Kuna mgomo,naishi Iyunga,ni mwendo wa bajaji tu!
Watu wa mbalizi,Iwambi, na Igawilo na nsalaga,uyole ya kati,Cha Moto wanakiona!
Hapa mbeya SUMATRA wamekwama Sana kuzimanage root za daladala na Bajaj!
Ww wa Iyunga wala haikuathiri sis tunaokaa mbalizi chamoto tunakiona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom