Mgomo udsm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MESAYA, Jan 9, 2012.

  1. MESAYA

    MESAYA Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hatimaye uongozi wa serikali ya wanafunzi ya chuo kikuu cha Dar es salaam wameuongoza mgomo usio na kikomo mpaka wale wenzao waliofukuzwa chuo warejeshwe mapema na kuruhusiwa kuendelea na masomo kwani taratibu zilizotumika kuwafukuza hazikufuatwa kama ilivyoainishwa kwenye sheria ndogo ndogo za wanafunzi yaani students by laws.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,335
    Likes Received: 4,772
    Trophy Points: 280
    hebu tuone! by the way good step.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Dah,haya
    ningekua Mkandala
    i culd resign
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kazen warudi,
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,920
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    Safi sana serikali ya wanafunzi kwa kuubariki mgomo kazeni buti kama alivyofanya Mwita Mwikabwe kipindi chake
     
Loading...