Mgombea Wangu Wa Urais Huyu Hapa!!


ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,740
Likes
505
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,740 505 280
Kwa hiyo hata ile ya kwenu irudishe..Kama ni kurudisha tunaanza na ya kwenu
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,941
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,941 280
- Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

- I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

- Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


Le Mutuz
Mwisho wa siku aliyeuza ndo alikuja kuwa mgombea wako.
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,234
Likes
10,792
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,234 10,792 280
MGOMBEA WA AINA HII LABDA AWE MGOMBEA BINAFSI NA AWE AMEZINDIKWA HASA
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,368
Likes
2,684
Points
280
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,368 2,684 280
The KOKOBANGA
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,549
Likes
2,928
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,549 2,928 280
- Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

- I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

- Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


Le Mutuz
Tucheke kihutu ...............................
 
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
530
Likes
634
Points
180
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
530 634 180
hahahaaaaaaaaaa...naona muuzaji kawa mkuu..bro william ameamua kuunga mkono serikali ya jiwe...na kila siku anammwagia masifa mengi tuuu..amesahau kuwa aliwahi kuweka sifa za raisi anaye muhitaji humu
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,492
Likes
2,149
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,492 2,149 280
@w.j malecela unakumbuka hii ???
 
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
530
Likes
634
Points
180
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
530 634 180
@w . j malecela unakumbuka hii ???
hawezi kukumbuka..now anakula pensheni yake karibu na DAB..ametumia ule msemo wa " if you can't beat the join them"
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,492
Likes
2,149
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,492 2,149 280
hawezi kukumbuka..now anakula pensheni yake karibu na DAB..ametumia ule msemo wa " if you can't beat the join them"
Sasa hv ni mpigazumari wa naibu bashite
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,443
Likes
3,319
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,443 3,319 280
Hawezi kugusa hilo kwa kuwa ni member wa uharibifu kwani kazigawa kwa hawala hadi ndg zake.
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,275
Likes
4,534
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,275 4,534 280
Ingekuwa Kanisani tungesema umeanza kuokoka, sasa Karibu kwenye harakati za kupigania haki za za wanyonge, suisahau kumwamsha na Lukosi, Riz1, HamyD, na wale ambao wamepigwa uzezeta hawaoni masuala wanadiscuss personalities, hapa mdogo wangu sasa nimekupata "You have made my day today"
hili kaburi hili sijui ni inchi ngapi kwenda chini!!!!!
 
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
530
Likes
634
Points
180
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
530 634 180
Ngoja nimtumie hii kitu kulekule insta akinishtaki kwa bashite potelea mbali
sawa mkuu..angalia central isije ikakuhusu au tukakukuta kwenye sandarusi coco beach
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,275
Likes
4,534
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,275 4,534 280
sawa mkuu..angalia central isije ikakuhusu au tukakukuta kwenye sandarusi coco beach
tena mkuu iweke wazi kabisa kila mtu aione lakini nakushauri utumie fake id kule kama unayo:D:D:D
 
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
530
Likes
634
Points
180
gm man

gm man

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2017
530 634 180
Na kura akampa na sifa akammwagia
unajua jiwe alikuja na sera nzuri sana 2015 wakati wa kampeni ambapo aliwateka watu wengi..ndo mana hata jana wafanya kazi kule iringa wamebaki mdomo wazi baada ya jiwe kusema hatoweza kuongeza mshahara wakiti kipindi cha kampeni aliwaahidi kuongeza...ninacho mlaumu le mutuz ni kwanini ameshindwa kusimamia msimamo wake!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511