Mgombea Wangu Wa Urais Huyu Hapa!! | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Wangu Wa Urais Huyu Hapa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by W. J. Malecela, Jan 30, 2014.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jan 30, 2014
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,858
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    - Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

    - I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

    - Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


    Le Mutuz
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #81
    Feb 18, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,724
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hata ile ya kwenu irudishe..Kama ni kurudisha tunaanza na ya kwenu
     
  3. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #82
    Jun 13, 2017
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,551
    Likes Received: 10,961
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa siku aliyeuza ndo alikuja kuwa mgombea wako.
     
  4. Perfectz

    Perfectz JF-Expert Member

    #83
    Jun 13, 2017
    Joined: May 17, 2017
    Messages: 4,985
    Likes Received: 9,915
    Trophy Points: 280
    MGOMBEA WA AINA HII LABDA AWE MGOMBEA BINAFSI NA AWE AMEZINDIKWA HASA
     
  5. Mr Kipago

    Mr Kipago JF-Expert Member

    #84
    Jun 13, 2017
    Joined: Aug 20, 2016
    Messages: 609
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 180
    Alitupa jiwe bahati mbaya likagonga na kumrudia, ngeu
     
  6. Myahudi Jr II

    Myahudi Jr II JF-Expert Member

    #85
    May 2, 2018
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 2,989
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    The KOKOBANGA
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #86
    May 2, 2018
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 3,312
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Tucheke kihutu ...............................
     
  8. gm man

    gm man Senior Member

    #87
    May 2, 2018
    Joined: Nov 26, 2017
    Messages: 190
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    hahahaaaaaaaaaa...naona muuzaji kawa mkuu..bro william ameamua kuunga mkono serikali ya jiwe...na kila siku anammwagia masifa mengi tuuu..amesahau kuwa aliwahi kuweka sifa za raisi anaye muhitaji humu
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #88
    May 2, 2018
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 15,390
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    @w.j malecela unakumbuka hii ???
     
  10. B

    Bobby JF-Expert Member

    #89
    May 2, 2018
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,782
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Anaikumbuka komoyokimoyo hawezi kukiri hadharani!
     
  11. gm man

    gm man Senior Member

    #90
    May 2, 2018
    Joined: Nov 26, 2017
    Messages: 190
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    hawezi kukumbuka..now anakula pensheni yake karibu na DAB..ametumia ule msemo wa " if you can't beat the join them"
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #91
    May 2, 2018
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 15,390
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    Sasa hv ni mpigazumari wa naibu bashite
     
  13. MLA PANYA SWANGA

    MLA PANYA SWANGA JF-Expert Member

    #92
    May 2, 2018
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 2,996
    Likes Received: 3,004
    Trophy Points: 280
    Hawezi kugusa hilo kwa kuwa ni member wa uharibifu kwani kazigawa kwa hawala hadi ndg zake.
     
  14. gm man

    gm man Senior Member

    #93
    May 2, 2018
    Joined: Nov 26, 2017
    Messages: 190
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    na sijui kama siku hizi yupo humu JF
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #94
    May 2, 2018
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 15,390
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimtumie hii kitu kulekule insta akinishtaki kwa bashite potelea mbali
     
  16. Papushikashi

    Papushikashi JF-Expert Member

    #95
    May 2, 2018
    Joined: Feb 28, 2016
    Messages: 5,050
    Likes Received: 4,355
    Trophy Points: 280
    hili kaburi hili sijui ni inchi ngapi kwenda chini!!!!!
     
  17. herzegovina

    herzegovina JF-Expert Member

    #96
    May 2, 2018
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 1,309
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Na kura akampa na sifa akammwagia
     
  18. gm man

    gm man Senior Member

    #97
    May 2, 2018
    Joined: Nov 26, 2017
    Messages: 190
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    sawa mkuu..angalia central isije ikakuhusu au tukakukuta kwenye sandarusi coco beach
     
  19. Papushikashi

    Papushikashi JF-Expert Member

    #98
    May 2, 2018
    Joined: Feb 28, 2016
    Messages: 5,050
    Likes Received: 4,355
    Trophy Points: 280
    tena mkuu iweke wazi kabisa kila mtu aione lakini nakushauri utumie fake id kule kama unayo:D:D:D
     
  20. gm man

    gm man Senior Member

    #99
    May 2, 2018
    Joined: Nov 26, 2017
    Messages: 190
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    unajua jiwe alikuja na sera nzuri sana 2015 wakati wa kampeni ambapo aliwateka watu wengi..ndo mana hata jana wafanya kazi kule iringa wamebaki mdomo wazi baada ya jiwe kusema hatoweza kuongeza mshahara wakiti kipindi cha kampeni aliwaahidi kuongeza...ninacho mlaumu le mutuz ni kwanini ameshindwa kusimamia msimamo wake!!!!
     
  21. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #100
    May 2, 2018
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 15,390
    Likes Received: 2,035
    Trophy Points: 280
    Ninayo fake id
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...