Mgombea Wangu Wa Urais Huyu Hapa!! | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Wangu Wa Urais Huyu Hapa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by W. J. Malecela, Jan 30, 2014.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jan 30, 2014
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,858
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    - Mgombea wangu wa Urais ni yule atakayenihakikishia kurudisha nyumba zote za Serikali zilizouziwa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali kuanzia na Awamu ya Tatu. I don't care what haukuwa uamuzi fair kwa Wananchi wa Taifa hili na ninasema bila kuchanganya maneno ni moja ya pungufu kubwa sana la CCM chama changu. Nilimuunga sana mkono Rais wa sasa wakati wa mbio zake za kugombea Urais nikiamini kwamba ungekuwa ndio uamuzi wake wa kwanza kuufanya akiingia Ikulu, mpaka leo nashangaa kilichomtokea mpaka kutoligusa hili.

    - I mean, nyumba karibu zote walizopewa hawa Viongozi na Wafanyakazi wa Serikali, wameishia kuuzia Wahindi na Wa-South Africa ambao sasa wanaporomosha magorofa, ikiwa na maana hawa wanapata Pesheni za walipa kodi wananchi na hela za nyumba za Serikali walizouza na wengine wameingia ubia na hawa wajengaji, kwa kitu gani cha ajabu walichokifanyia Taifa?

    - Nasema tena mgombea Urais atakayenihakikishia kurudisha nyumba za Serikali kwa Umma kama zilizvyokuwa mwanzoni, NITAMPA KURA YANGU YA URAIS NA NITAMPIGIA KAMPENI HATA KUANZIA LEO IF I HAVE TOO!!


    Le Mutuz
     
  2. respect wa boda

    respect wa boda JF-Expert Member

    #61
    Jan 30, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 4,452
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    We gamba,nilijua mgonjwa wa kichaa kapona kumbe alipata nafuu tu na sasa kichaa kimeludi kama awali,ni mambo mangapi yamepingwa na Chadema na bado maccm kwa uwingi wake bungeni yakapitisha, hivi wa vilebaba yako alikuwa ccm na wewe lazima use ccm
    Ona unavyopata shida kuikosoa ccm wamekupiga mkwala huko unakuja Kulamba matapishi yako Mwenyewe eti ccm tunaonyana na kukosoana,mbulula wewe kamuulize kolimba ni nini kilimpata baada ya kusema ccm imekosa dira na mwelekeo

    Huwezi kupiga yowe la mwizi kwa Kinon,gona you must shout ili watu wakusikie na huwezi kufanya hivyo ukiwa ndani ya ccm you must get out ili upige kelele kwa uhuru je, hujajifunza ka kamanda Mawazo,Millya,Bananga na wengineo wengi.
     
  3. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #62
    Jan 30, 2014
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,858
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    - Kaka hivi kweli Mwenyekiti wenu aliyekuwa anapokea pesa toka kwa Rostam na Mkono unasema walikataa kuuzwa nyumba za Serikali please nyamaza tu kaka!!

    - Nitoke ili niingie wapi Chadema? Are you serious?

    Le Mutuz
     
  4. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #63
    Jan 30, 2014
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,858
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    - So lile lichama lenu siasa zenu ni za kugombea Mwenyekiti na Ruzuku so unafikiri kila mtu ana mawazo kama yenu, please!!

    Le Mutuz
     
  5. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #64
    Jan 30, 2014
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,704
    Likes Received: 2,372
    Trophy Points: 280
    Baba yako kalianzisha kule.. Wewe walianzisha huku.. Kazi mnayo mwaka huu baba na mwana lol..
     
  6. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #65
    Jan 31, 2014
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 13,858
    Likes Received: 3,137
    Trophy Points: 280
    - Kaka hapa ninazungumzia quality za Rais ajaye, kuna usichoelewa or what?

    Le Mutuz
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #66
    Jan 31, 2014
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 7,443
    Likes Received: 2,040
    Trophy Points: 280
    Kigezo hicho chako cha kumchagua rais hakitoshi. Labda ongezea mengine
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #67
    Jan 31, 2014
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,470
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Duh! Hili litakuwa ponjoro tu...maana limeguswa ile mbaya!

    Yaani kagusia kitu kizuri ila mtazamo mbaya..nyumba hizo zilitaifishwa overnight...sawa...lakini hawa wanaozibinafsisha tena si ndio balaa?
    KUTAIFISHA...sawa
    KUBINAFSISHA..si sawa.
    Umeelewa?
     
  9. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #68
    Jan 31, 2014
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,497
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na huyo rais ni kutoka kaskazini Edward Lowasa ama Dk Slaa.Kwishaaaaa
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #69
    Jan 31, 2014
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,966
    Likes Received: 25,249
    Trophy Points: 280
    Usiwe na hofu mkuu Le Mutuz, ni mtu mmoja tuu ambaye anaweza kurudisha nyumba hizo ambazo nafurahi kusikia kuwa umepata uchungu mkubwa kwa kilichotokea.
    HUYO NI MGOMBEA YEYOTE ATAKAYESIMAMISHWA NA CHADEMA MAANA NDIO SERA YA CHAMA KURUDISHA MALI ZA WATANZANIA.
     
  11. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #70
    Jan 31, 2014
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,704
    Likes Received: 2,372
    Trophy Points: 280
    Na baba yako anazungumzia kitendo cha sekretary nzima ya chama chako kukaa kimya na kumuachia dogo (Makonda) ndo amchane Lowassa.. Hujaelewa nini sasa hapo..?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #71
    Jan 31, 2014
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 42,550
    Likes Received: 26,149
    Trophy Points: 280
    Lowasa anaweza. Isnt it?
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #72
    Jan 31, 2014
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 7,443
    Likes Received: 2,040
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha, mbavu zanguuuuuuu! !
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #73
    Jan 31, 2014
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,966
    Likes Received: 25,249
    Trophy Points: 280
    Wewe kila kilichosemwa na Zitto unakiamini? Mwenzio alikuwa na stress za kufukuzwa akaona atoke vipi? Lakini aliowataja wote wamemruka kimanga. Ila nikuulize Le Mutuz hata wewe unaamini Rostam anaweza mhonga Mbowe?
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #74
    Jan 31, 2014
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,551
    Likes Received: 10,961
    Trophy Points: 280
    Siku za mwisho zikikaribia kila mwanasiasa anaongea sense, anaongea vitu anavyojua wananchi wanahitaji kumsikiliza.

    Mpe kura sasa!
     
  16. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #75
    Jan 31, 2014
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    naomba niongee ukweli mimi mama angu ni mwalimu wa shule ya msingi kwa miaka ming hakubahatika kujenga nyumba tuliish kwenye nyumba za shule tu..mnamo 2003 tuliibahatika kupata nyumba ya serikali ambazo zilikuwa pemben ya mji ambazo zilikuwa chakavu sana tuliuziwa kwa mkopo..tulilipa kwa awamu tba mpaka tukamaliza.kwa sasa mama yangu kastaafu na nyumba kakarabati na kuiboresha..sasa navoskia kuna kurudisha nyumba za serikali nakuwa sielewi sielew....
     
  17. Loeli

    Loeli JF-Expert Member

    #76
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 26, 2014
    Messages: 972
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 180
    Mkuu Le Mutuz, mimi sina chama ila ni mpenda maendeleo ndiyo maana hata wewe ulipoleta issue ya kutaifisha nyumba nimeipenda sana na nimekusifia. Sasa mambo ya kuniunganisha tena na vyama yanatokea wapi??? Najua fika wewe ni CCM damu damu na ni lazima utakuwa na kundi lako maana CCM ni mafundi wa makundi!!! Si mnaona mnavytoana macho?? Akitoka leo huyu Maelezo au kuongea na media home basi kesho yake anatoke mwingie ana counter!!! Hizo ndizo siasa za maji taka wanaita wanasiasa wasomi!!!
     
  18. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #77
    Jan 31, 2014
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 7,443
    Likes Received: 2,040
    Trophy Points: 280
    Le Mutuz ukimtajia hilo jina anakuwa bubu
     
  19. life is Short

    life is Short JF-Expert Member

    #78
    Jan 31, 2014
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,264
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mwanangu TZ, Nashukuru mungu sana kunifadhili upoonjoro au kadhalika, kulikoni!! " " Yaani wewe umeridhika siye kuzikwa mahousi!! kwa hiyo nyoka (joka) lilelile linaendelea kula mayai ya kuku,bata,kobe na watanzania, au siyo mkuu!!?? Wewe kuwa mkweli na tazama kwa macho yako mwenyewe uone watawala wenu wanavyo wapelekesha!!! Tena fungua bongo ufahamu kwako uone unyama wanaowafanyia raia dhaifu!! halafu ndo useme"'' Mkuki kwa ng'uruwe eee lakini kwa binaadamu????? kweli mkuu kila mazingira ina hali halisi ya viumbe vyake,!! hivyo system ileile inayotumika porini na mbugani myama mkubwa/mkali humla myama mnyonge Eeee umenielewaaa? Sasa endelea, endelea kuishi utajifunza.... Mwenzio nipo poa ila nakutakia heri na amani.
     
  20. y

    young billioner Member

    #79
    Feb 6, 2014
    Joined: Jan 6, 2014
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magufuli kitu gn juzi kakimbia kujibu hoja ya vle nyumba za serikal walizouzia wafanyakaz kugeuzwa baa kinyume na taratibu hajakaa saw anaend kutupigia picha za diff pouses kwny daraja lililovinjika hpo kuna nn wajamen.lets say ingekuw majuu wazir hisika pangekuw hapatosh hku tumezoea midosho yn atakayepat kura yngu kwakwl inabid awe garanteed na sera zilizocmama na zenye specific tim ya kuaccomplish othawz tutaendelea kuwasha vibatari baharin kukimbizan na upepo.
     
  21. Dickson Gugah

    Dickson Gugah New Member

    #80
    Feb 18, 2014
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili!!! ,,ndiyo izo 2015
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...