Mgombea wa Urais Kwa tiketi ya CCM, 2015 "Could Be" John Pombe Magufuli | Page 11 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Urais Kwa tiketi ya CCM, 2015 "Could Be" John Pombe Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Aug 15, 2014.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2014
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,661
    Likes Received: 23,902
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo nimekutana na rafiki yangu wa siku nyingi tuliyepotezana naye kipindi kirefu nyuma, ambaye ni mtu wa sehemu na wa kuaminika sana ambaye yuko attached CCM kama kada tuu wa kawaida wa Chama cha Mapinduzi-CCM, akanieleza seriously habari za kushtusha kidogo ambazo mimi zimenitisha, zimenisikitisha, kunihuzunisha, kuniogopesha, kunisononesha na kuninyongonyeza!, kuwa eti imeishaamuliwa (sitaji imeamuliwa na nani), kuwa mgombea wa urais wa mwaka 2015 kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi-CCM ni Mhe. John Pombe Magufuli!.

    Kilichonistua, kunitisha, kunihuzunisha, kunisikitisha, kunisononesha, kunigopesha na kuninyongoneza ni the reasons behind alizonitajia kada huyu za why mgombea wa CCM ni Magufuli, ambazo ndizo zimepelekea the inner core ya CCM kuamua mgombea wake wa urais wa 2015 ni lazima awe John Pombe Magufuli tuu, and no one else!.

    Kwa vile sababu hizo alizonitajia, baadhi kweli ni sababu za msingi na ziko justifiable kwa any reasonable man, sababu nyingine alizonitajia sio tuu ni unreasonable, bali pia ni unjustifiable! na hazikubaliki kabisa katika Tanzania ya leo!.

    Naomba kwa sasa nisizitaje kwanza hizo sababu nilizotajiwa za kwa nini ni Magufuli, kwa sababu habari zenyewe nimezisikia juu juu tuu tena from just a single source, hivyo nahitaji kwanza kujiridhisha kwa kufanya verification kwa ku double check, na ku cross check ikiwemo kupata a collaborative verification na attribution ya third parties ili nijiridhishe kuwa hii ni habari za kweli na kuthibitisha kuwa kumbe hivyo ndivyo the inner core ya CCM inavyoweza kufikia maamuzi ya mgombea wake wa urais based on sababu nilizo tajiwa!, then nitaziweka hadharani hizo sababu za kwa nini CCM imeamua mgombea wake wa urais kwa uchaguzi wa 2015 lazima awe ni John Pombe Magufuli tuu na sio mtu mwingine yoyote!, na kiukweli mkizisikia hizo sababu nilizotahiwa, naamini hata nyinyi mtashangaa!.

    Kwa kawaida sisi waandishi wa habari, ukipata taarifa kama hii, huwa inaitwa "a news tip", haukimbilii kuiandika mbio mbio mpaka kwanza uifanyie verification kwa kui double check na kui cross check ili kujiridhisha kwa kuthibitisha ukweli wa taarifa yenyewe, baada ya kuthibitisha na kujiridhisha kuwa ni kweli, ndipo unaiandika.

    Lakini kwa vile sasa tunaishi kwenye dunia ya taarifa moto moto, "the world of information age", ukipokea tuu taarifa, unashare na wenzio, ndio maana na mimi nimeamua kuileta humu jf hii "news tip" hivi hivi ilivyo ikiwa kwenye hatua ya "tip" kabla hata ya verification, ili wewe kama mwana JF, uipate ile "JF advantage" ya "be the first to know!", yaani ukiwa mwana jf, unakuwa wa kwanza kujua, hivyo nawaombeni tuu sasa wana jf mkae mkijua kuwa "Mgombea wa urais wa CCM kwa mwaka 2015 ni John Pombe Magufuli!".

    Hili la kuamua ni Magufuli, limenistua kidogo kwa sababu kwa sisi tuliomfuatilia utendaji kazi wa Magufuli kwa kauli na matendo tangu akiwa waziri, mtu huyu ameonyesha wazi sio mtu mzima sana kichwani in terms of stability in decision making!, amefanya baadhi ya maamuzi mengi tuu kwa jazba, pupa, papara na kukurupuka kwa mtindo wa nimeamua mimi na liwalo liwe!, mwisho wa siku baadhi ya maamuzi yake ambayo mengine ni very national yanakuja kutu cost sisi kama taifa, mifano ipo, ikiwemo kuvunjwa ile Petro Station Mwanza, Uuzaji wa nyumba za serikali, Samaki wa Magufuli, just to mention but few, hivyo akipita na kuwa rais wa nchi hii, kama huu ndio mfumo wake wa kufikia maamizi, then you can just imagine, akiwa rais, atafanya maamuzi mangapi ambayo yatatucost kama taifa, ila pia kwa hulka yake, ana chance ya kuja kuwa the worst dictator this nation has ever had!. Tuombe Mungu asaidie, hili likitimia, huyu mtu abadilike, vinginevyo.. !.

    Nikiisha "confirm" neno "tetesi" litaondolewa na kuwa replaced na neno "confirmed!", na nitaziweka hizo sababu nilizotajiwa ili sasa ndio zijadiliwe!, na nawahakikishia wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili, mkizisikia hizo sababu za huyo kada wa CCM alizonipa kwa nini ni Magufuli!, na nyinyi pia zitawashitua, zitawatisha, zitawaogopesha, kuwahuzunisha, kuwasikitisha, kuwasononesha na kuwanyongonyeza!.

    Naomba nisiwatajie jina la huyo source wangu chini ya kinga ya kihabari kwa ma source inayoitwa "The Confidentiality of the source", na hapa wakati naileta taarifa hii humu jf, kwa vile zoezi la kumteua mgombea wa CCM bado liko mbali hadi mwaka ujao, unaweza kukuta hata Magufuli mwenyewe bado hajui kuwa ni yeye ndie atakuwa mgombea wa CCM, kwa sababu walio amua kuwa ni Magufuli sio kikao chochote rasmi na halali cha Chama Cha Mapinduzi, CCM bali ni "The Inner Circle" hivyo hii ni tip from the deep inside ya "the inner circle", na bahati mbaya sana, Magufuli mwenyewe hayuko kwenye hiyo "the inner circle!".

    NB. Sio kila thread ni lazima ichangiwe, saa nyingine itoshe kujisomea tuu na kujipitia bila kuchangia chochote!. Hii ni just a news tip, kwa vile nimewaahidi naifanyia verification kuithibitisha, nawaombeni msiniulize swali lolote at this stage, kwa sababu sitajibu chochote!, and if possible nawashauri na nyingi msome FYE only na sio lazime mchangie kwa sasa na badala yake mvute subira kusubiria verification.

    Sababu ya kuiwahisha humu JF kabla ya verification ni ili tuu wewe kama mwana JF to be the first to know!. Information is power!, if you are the first to know, then you'll have the powers to make good things happen or not to happen if they are bad things!.

    Asante.
    Paskali


    Update: 12/07/2015

    Leo hili limetimia ni kweli aliyepita ni Magufuli, nimezitafakari sababu nilizotajiwa ile siku napewa tetesi hii, na kuzipima na hiki kilichotokea, nimejikuta nimelazimika kutoziamini kuwa zile nilizosikia ndizo sababu zenyewe halisi.

    Kwa sisi waandishi tuna kanuni ya kuandika only the truth, yaani kuandika nothing but the truth, sasa ili uweze kuandika jambo lolote, ni lazima jambo hili uwe umelishuhudia na kujiridhisha kuwa ni la kweli, ndipo unaliandika.

    Ikitokea ukilisikia jambo la mashaka mashaka, unapaswa ulipime kwanza, ujiridhishe na ukweli wake, ukiisha ridhika ndipo uliamini na ndio uliandike.

    Kama ikitokea wewe kama mwandishi wa habari, ukasikia jambo lolote ambalo ni la mashaka huliamini, then hupaswi kuliandika, tena hata ikibidi usiliseme wala kuliandika ili lisijulikane.

    Hivyo hizo sababu nilizotajiwa siku hiyo napewa tetesi hii kuwa mgombea urais wa CCM atakuwa ni John Magufuli, and why he has to John Pombe Magufuli only and nobody else, kwa sasa mimi siziamini, na kwa vile siziamini, naomba nisizitaje wala nisiziseme kabisa humu.

    Hivyo naomba sasa tuchukulie bandiko hili kuwa ni mwana JF mmoja kwa jina la Paskali, nilijiandikia tuu kuwa mgombea urais wa CCM kwa mwaka 2015 atakuwa ni Dr. John Pombe Magufuli, na ikatokea tuu kuwa mgombea urais wa CCM kwa 2015 kweli akawa ni John Pombe Magufuli.

    Nawaombeni sana tuchukulie kupitishwa kwa jina la Dr. John Pombe Magufuli, kuwa mgombea urais wa CCM, has just happened tuu na has nothing to do bandiko hili wala na sababu nilizotajiwa, bali kuhesabike tuu kuwa kumetokea tuu naturally, by chance, bila any pre meditated moves, na hili bandiko lichukuliwe tuu kama just a coincidence, kuwa mwana jf mmoja nilisema mgombea wa CCM kwa mwaka 2015 atakuwa ni John Pombe Magufuli na kweli ikatokea tuu coincidentally, mgombea urais wa CCM kwa mwaka 2015 kweli akawa ni Dr. John Pombe Magufuli.

    Kwa mtakaonielewa asanteni kwa kunielewa, na kwa wale ambao ni wazito kuelewa mambo ya kufikirika tuu au ambao msio nielewa poleni na samahanini sana!.

    Hongera sana Dr. John Pombe Joseph Magufuli kwa kuteuliwa kuwa mgombea urais wa Chama cha Mapinduzi, CCM.

    Paskali
     
  2. Eros

    Eros JF-Expert Member

    #201
    Aug 11, 2016
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    Pasco umeamua kupiga kimya mazima?
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #202
    Aug 11, 2016
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,661
    Likes Received: 23,902
    Trophy Points: 280
    Hivyo hizo sababu kwa nini ni Magufuli na ni nani walioamua ni Magufuli, nilitajiwa, ila mimi mwenyewe siamini kuwa huo ndio ukweli wenyewe!, ndio maana nikashauri, amini kuwa nilisema ni Magufuli na kweli ikatokea tuu kuwa ni kweli ni Magufuli, just a coincidentally!.

    Pasco
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #203
    Aug 11, 2016
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1,400
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha..."then Magufuli atakuwa hatufai kabisa ni mtu wa kumuogopa kama ukoma"

    Mkuu Pasco, bado unashikilia hii kauli yako?
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #204
    Aug 11, 2016
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,661
    Likes Received: 23,902
    Trophy Points: 280
    Human beings are not static, they are dynamic, and hence change with time!, mimi niliishabadili msimamo siku nyingi!,
    Soma mabandiko yangu haya
    Ushauri wa Bure Kwa Lowassa: Kwa Vile ni Magufuli, Kubali Matokeo ...
    Magufuli Kama Nyerere:Ni Mtu wa Watu, Hapapasi, Hamung'unyi, Ni ...
    Magufuli ni Dikiteta!, Tanzania Ilihitaji Dikiteta, Tumempata ...
    Rais Magufuli ni Simple, Genuine & Down To Earth-He is Simply A ...
    Kuepuka Double Standards ya Kodi, Nashauri Rais Uongezwe Mshahara ...
    Kwa Kasi hii ya Magufuli, kuna haja Kufanya Uchaguzi wa Rais 2020 ...


    Pasco

     
  6. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #205
    Aug 11, 2016
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 12,055
    Likes Received: 3,670
    Trophy Points: 280
    Kipindi kile niliwahi kutabili kama hivi kijiwe fulani...kidogo wanakijiwe waniweke kaa la moto mdomoni...!!!
     
  7. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #206
    Sep 1, 2016
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,229
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Aisee

     
  8. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #207
    Sep 8, 2016
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,581
    Likes Received: 61,885
    Trophy Points: 280
    You are a living legend!!
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #208
    Sep 8, 2016
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 13,577
    Likes Received: 6,714
    Trophy Points: 280
    ..i am not.

    ..watu walikuwa hawa pay attention kwa mambo aliyokuwa akifanya.

    ..hata kashfa ya kuuza nyumba za serikali wapinzani wangeifuatilia na kuundiwa tume bila shaka ingemuondoa ktk uongozi.
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #209
    Sep 8, 2016
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 13,577
    Likes Received: 6,714
    Trophy Points: 280
    Mussolin5,

    ..umesema mimi ni legend but i am not.

    ..watu walikuwa hawa pay attention kwa mambo aliyokuwa akifanya.

    ..hivi sifa alizokuwa akimpa JK ktk mikutano ya hadhara mlikua hamuoni kwamba ni mtu wa ajabu kidogo?

    ..hata kashfa ya kuuza nyumba za serikali wapinzani wangeifuatilia na kuundiwa tume bila shaka ingemuondoa ktk uongozi.
     
  11. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #210
    Sep 10, 2016
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,581
    Likes Received: 61,885
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu
     
  12. zugimlole

    zugimlole JF-Expert Member

    #211
    Sep 10, 2016
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,774
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Asilimia 90 ya id zilizochangia huu uzi wakati huo zote zilikua Mpya na zimepotea hadi leo
     
  13. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #212
    Sep 11, 2016
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 12,076
    Likes Received: 4,450
    Trophy Points: 280
    pasco na ngongo

    respect
     
  14. tang'ana

    tang'ana JF-Expert Member

    #213
    Sep 22, 2016
    Joined: Apr 3, 2015
    Messages: 6,913
    Likes Received: 4,534
    Trophy Points: 280
    Hatari sana
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #214
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,164
    Likes Received: 27,143
    Trophy Points: 280
    Njoo tena urudie kusoma hii post yako
     
  16. J

    Jozi 1 JF-Expert Member

    #215
    Nov 27, 2016
    Joined: Aug 16, 2015
    Messages: 5,053
    Likes Received: 2,296
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha...zimepotelea wapi?
    Au ndo wameshayameza maneno yao?
     
  17. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #216
    Nov 27, 2016
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,123
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Tupoooo hatujapotea
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #217
    Nov 27, 2016
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,123
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Huyu huyu ndio tulikuwa tunamtaka, hacha atunyooshe kwanza, tulibweteka sanaaa
     
  19. Griseofulvin

    Griseofulvin JF-Expert Member

    #218
    Jan 3, 2017
    Joined: Sep 15, 2016
    Messages: 582
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 180
    Hii post iishi miaka 10...
     
  20. m

    mike2k JF-Expert Member

    #219
    Jan 3, 2017
    Joined: May 12, 2016
    Messages: 430
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 80
    Ya bukoba yamedhiirisha hvyO
     
  21. Bedullah

    Bedullah JF-Expert Member

    #220
    Jan 4, 2017
    Joined: Dec 9, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Vigezo hivi ndivyo vilipaswa kuzingatiwa na wana Usalama wa Taifa katika kumshauri Rais aliyekuwa madarakani wakati ule juu ya harakati za kumtafuta mrithi wa JK. Kwa bahati mbaya nchi haina mfumo wa serious vetting haswa kwa wagombea toka CCM! Kuna siku nchi itatawaliwa na mzungu wa unga au chizi atakayeiangamiza nchi!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...