Mgombea Wa Ukawa Arudisha Form ILALA Zungu jiandae

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,280
2,000
ImageUploadedByJamiiForums1434793634.095815.jpg Ni kamanda Muslim,Zungu ajiande kisaikolojia kukabidhi jimbo ukawa
 

Chibolo

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,539
2,000
Imekaa poa,nimeiona startv nikabaki kushangaa maana zamani watu wenye asili ya kihindi walikuwa wanaogopa kujiunga na vyama upinzani,sjui chadema wamemtoa wapi,kwakweli mwaka huu Ccm kazi wanayo!
 

Chosen generation

JF-Expert Member
Dec 13, 2014
4,379
2,000
mbna km muhind ivi...weken cv yake apa maana kule singida muhind dewj kawatelekeza waliompigia kura

Teh! Usihofu...Race ya mtu sio tatizo. Tatizo ni mfumo anaoutumikia. Hao akina Dewji wanatumikia mfumo mbovu. Ndio maana japokuwa wabunge wengi wa Chadema Elimu yao ni ndogo lakini wanafanya wonders kuliko maprofesa wa Ccm. Huyu yuko chini ya mfumo imara wa Ukawa. Atafanya vyema naamini!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom