Mgombea wa CUF, Diwani wa CHADEMA almanusura watwangane


utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
MGOMBEA Udiwani Kata ya Erelai, Jimbo la Arusha kupitia CUF, John Bayo na Diwani wa Kata ya Daraja Mbili (CHADEMA), Prosper Msofe, wametunishiana misuli na kunusurika kuzichapa kavukavu mbele ya Mkuu wa Polisi Wilaya ya Arusha, Mrakibu Mwandamizi (SSP) Gilles Muroto. Tukio hilo lilitokea juzi ofisini kwa OCD Muroto, wakati akiendelea na kikao cha kutathimini hali ya uchaguzi wa madiwani wa Jimbo la Arusha, baada ya kuwapo kwa viashiria vya uvunjifu wa amani.


Taarifa zilizolifikia MTANZANIA Jumapili zinadai kuwa OCD Muroto Saa 4 asubuhi alikuwa ofisini akiendelea na kikao cha wagombea udiwani, viongozi wa vyama vilivyosimamisha wagombea na wasimamizi wasaidizi ngazi ya Kata kwa ajili ya kujadili na kuangalia suala zima la kudumisha amani.


Kwamba wakiwa katika kikao hicho kilichomhusisha pia Bayo kama mgombea wa Erelai, nje ya ofisi hiyo aliwasili Diwani wa Kata ya Daraja Mbili.


“Diwani Msofe alifika kwenye korido ya ofisi ya OCD na kukuta wafuasi wake waliokuwa wamemtangulia tayari kumsubiri, baada ya kufika pale alianza kuwasalimia kwa salamu ya chama ya Peoples.


“Kutokana na eneo lenyewe la ofisi kuwa dogo, Diwani huyo alipita katikati yao akiwa anawasalimia akielekea kufungua mlango wa ofisi ya OCD, sasa akiwa mlangoni tayari ndipo alipokuta ndani kuna kikao.


“Akiwa mlangoni aliwaona viongozi wa chama kwenye kikao hicho na aliwasalimia salamu ya chama, hatua hiyo ilimfanya Bayo kuchukia na kuona kama Diwani huyo ana ajenda ya kuharibu kikao chao,” kilidai chanzo cha habari.


Habari zinaeleza kuwa wakati Diwani Msofe akiwa bado mlangoni hapo, ghafla Bayo alionyesha kupaniki na kujaribu kumfuata, hatua iliyosababisha kikao kusimama kwa muda na OCD kumtaka Msofe kutoka nje.


MTANZANIA Jumapili lilipomtafuta Bayo kuzungumzia sakata hilo hakuwa tayari kutoa maelezo yoyote na kumuambia mwandishi wa habari hizi amuache.


Hata hivyo kwa upande wake Diwani Msofe, alipopigiwa simu na kuulizwa juu ya sakata hilo la kutunishiana misuli mbele ya OCD, alisema hakuwa na taarifa yoyote ya kuwapo kwa kikao kama hicho ndani ya ofisi za OCD.


“Mimi nilikuwa na appointment (miadi) na OCD saa 4, kwa hiyo hata hizo taarifa za kikao sikuzifahamu, vijana wangu wa chama kutoka kwenye Kata walitangulia pale ofisini.


“Nilipofika pale tukawa tunasalimia salamu ya chama, Peoples, Peoples, nikiwa naelekea kufungua mlango huku najibu salamu za chama ndipo nilipokuta kumbe kuna kikao kinaendelea.


“Nikiwa nimesimama mlangoni huku nawasalimia pia viongozi wenzangu wa chama waliokuwa kwenye kikao hicho ndipo Bayo alipoanza kurusha matusi makali dhidi yangu akisimama kuelekea nilipokuwa nimesimama.


“Pamoja na kusimama kunifuata OCD alifanikiwa kumzuia, Bayo hana uwezo wa kunipiga,” alisema Diwani Msofe.


Wakati hayo yakijiri, kampeni za vyama vilivyosimamisha wagombea zinaendelea kupamba moto jijini hapa kwa kufanya mikutano na kampeni za nyumba kwa nyumba.


Jana katika Kata ya Kaloleni, mgombea Udiwani wa CCM alifanya kampeni zake kwa kutembea nyumba kwa nyumba katika eneo la Kaloleni, Mita 200 akiomba kupigiwa kura.
 
M

MikeGolles

Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
73
Likes
0
Points
0
M

MikeGolles

Member
Joined Mar 31, 2012
73 0 0
Bayo tunamjua ametusaliti sana wanaelerai na sasa amekuja kugawa kura za CCM akidanganywa na CCM atapunguza za CHADEMA!
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
anapoteza muda wake huyo chadema watashinda tena kwa kishindo cha hali ya juu sana....
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Bayo ni LIBERO
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Wangezichapa tuu

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,392
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,392 1,569 280
Bayo atamuweza Msofe??!
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Bayo ni zumbukuku mwenye kujifikiria yeye tu.,Amejisahau na kujiona yeye ni maarufu lakini akumbuke alishagombea mara ngapi na hakushinda mpaka pale alipobebwa kwa mbeleko ya CHADEMA!!!Eti ndiye huyo leo anapambana kupitia liberal!!!Mh.
 
S

Shackshake

Senior Member
Joined
May 27, 2013
Messages
187
Likes
5
Points
0
Age
38
S

Shackshake

Senior Member
Joined May 27, 2013
187 5 0
Piiipoooooooooooooooooz,!!!!!!samahani
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121