Zanzibar 2020 Mgombea wa Chama Makini na Africa Democratic Alliance wakana kuwawekea pingamizi wagombea ubunge wa ACT Wazalendo

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,108
2,000

IMG_20200828_140614.jpg
IMG_20200828_140607.jpg
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
12,152
2,000
halafu unakuta wale wajisiriadini (wanajiita maaskofu na mashehe) wanakaa nao mezani na kunywa nao mvinyo pamoja huku wakilitamka jina la "mungu".

huyo "mungu" wanayemwabudu lazima atakuwa ni yule wa ndumba!
 

ngutesha

Member
Nov 13, 2018
50
125
Kwa ushahidi huu ni aibu.Huenda uchaguzi mkuu wa mwaka huu ukavunja rekodi kwa kuharibiwa kwa makusudi tu.
 

ipyax

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
2,629
2,000
Chama kimeshakufa kwa sababu chama kilicho hai na kijacho jiamini hakiwezi fanya upuuzi kama huu. Wanajigamba kuleta maendeleo ila wanaogopa kwenda kwenye uchaguzi huru washenzi kweli hawa.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
37,241
2,000
halafu unakuta wale wajisiriadini (wanajiita maaskofu na mashehe) wanakaa nao mezani na kunywa nao mvinyo pamoja huku wakilitamka jina la "mungu".

huyo "mungu" wanayemwabudu lazima atakuwa ni yule wa ndumba!
Kumejaa mawakala wa shetani tupu
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
13,030
2,000
halafu unakuta wale wajisiriadini (wanajiita maaskofu na mashehe) wanakaa nao mezani na kunywa nao mvinyo pamoja huku wakilitamka jina la "mungu".

huyo "mungu" wanayemwabudu lazima atakuwa ni yule wa ndumba!
Maaskofu wanapaswa kumuomba radhi JK
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom