Mgombea wa Chadema kurudusha fomu kesho kwa Maandamano Makubwa Zanzibar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Chadema kurudusha fomu kesho kwa Maandamano Makubwa Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Jan 23, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mgombea nafasi ya Uwakilishi kwa tiketi ya Chadema katika jimbo la Uzini Zanzibar anatarajia kurudisha fomu yake ya kuomba kuteuliwa na Tume ya Uchaguzi Zanzibar ili awe Mgombea wa Chadema katika uchaguzi huo. Zoezi hilo litafanyika majira ya saa 4 asubuhi ambapo mgombea huyo atarudisha fomu hiyo kwa maandamano makubwa ya Wananchama wa Chadema walio Zanzibar wakiongozwa na Fuso la matangazo pamoja na msafara wa magari na pikipiki na baiskeli. Mpaka sasa Makamanda wa kikosi maalum wa Chadema wameshafungua matawi 20 katika jimbo hilo yenye jumla ya wanachama 1236. Mgombea huyo wa Chadema alishika nafasi ya pili katika uchaguzi wa 2010 akifuatiwa na mgombea wa CUF
     
  2. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naamini uchaguzi huu ndio mazishi ya CUF iliyofia Igunga na Kifo cha CCM iliyojeruhiwa vibaya Igunga na ambayo itazikwa rasmi Arumeru Mashariki miezi michache ijayo
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,824
    Likes Received: 6,634
    Trophy Points: 280
    hongera CDM hiyo ni step nzuri sana.
     
  4. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    I love chadema. Bravo chadema.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Je vipi alirudisha? tunaomba picha jamani nasi tuliombali tuzione.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Labda kakurudisha!! Anyway, Lets wait and see. All the best makamanda wa CDM
     
  7. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up to cdm zanzibar...
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    chadema Znz sawasawa na hakunaga
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni kukuza tu mambo rejeao kura za sifuri walizopata chadema uchaguzi mkuu uliyopita, hayo maanadamano makubwa yanatoka wapi?
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa Zanzibar chadema ni sawa na TPP maendeleo Tanzania bara
     
Loading...