Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Chadema Kata ya Msalato Dodoma, Msubi Bukuku akinadiwa na John Mnyika jana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Oct 8, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mbunge wa Ubungo, Mh John Mnyika akimnadi mgombea wa chama chake Msubi Bukuku katika uzinduzi wa kampeni kuelekea uchaguzi wa Udiwani Kata ya Msalato, Dodoma jana
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,687
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    wananchi ndo hao walioko nyuma yake?
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,493
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mpiga picha si mtaalamu mzuri wa kazi hiyo.
     
  4. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwepo eneo la tukio, kulikuwa na watu wengi sana, hivyo hao waliopo nyuma ya akina Mnyika ni baadhi tu ya viongozi waliokuwepo, wananchi walikuwa mbele ya hao viongozi! Nazani lengo la mweka picha alitaka kumwonyesha mgombea wa CDM na sio watu waliohudhuria mkutano huo!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mpiga picha nadhani hakukaa katika position nzuri tu...
     
  6. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ndiyo hao ni wananchi ambao ni baadhi ya viongozi
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safi sana,twanga kote kote, mpaka hapo katikati ya nchi!
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Go Go Go makamanda... hadi kieleweke
     
  9. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri lengo la mpiga picha ilikuwa ni kumuonesha mgombea na Mnyika akiwa anamnadi! Tunaomba aturushie picha nyingine zinazokidhi siasa za mtandaoni! Mimi nimeongea na watu wa dodoma waliohudhuria mkutano maana mimi huko ni nyumbani wamesema tumewafunika CCM kwa mbali sana, wao walitumia malori kama kawaida kusomba wananchi toka maeneo mbalimbali, CHADEMA tulifanya mkutano na wananchi wa kata msalato!
     
  10. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa taarifa mpiga picha,wenye akili wameielewa vizuri hawa wanaoikosoa ni magamba yaliyooza.
     
  11. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Amsha,amsha mpaka 2015!!!!!!!!!!!!
     
  12. S

    Shembago JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereeni wana Msalato hakikisheni kiti hicho kinakwenda CDM
     
  13. piper

    piper JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Keep it up

    • :poa
     
  14. M

    M.L. Senior Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unahutubia watu kimgongo mgongo? Camera imemwangalia mhutubiaji imewapa kisogo hadhira.
     
  15. w

    wauwau JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 705
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ilikuwa inaruhusiwa picha moja au mnajaribu kuficha ukweli.Hivi tena Mnyika na viongozi aliokwenda nao amabao wanaonekana nao wna kura zao. Magwanda bwana
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    kwa kutumia akili ndogo tu inawezekana mgombea na anayemnadi wawape mgongo wapiga kura??kabla ya kuuliza swali uwe unatafakari kwanza!
     
Loading...