Mgombea wa CHADEMA ashinda (Bulifani - Kyaka) wilaya ya Missenyi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CHADEMA ashinda (Bulifani - Kyaka) wilaya ya Missenyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Beso, Apr 22, 2012.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mgombea wa chama cha chadema amemshinda mgombea wa magamba katika uchaguzi wa mwkt wa kijiji cha bulifani wilaya ya misenyi mshindi anaitwa deo kahwa.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera sana
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,855
    Likes Received: 3,984
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha CHADEMA imeingia hadi ngazi ya vijiji? Kweli ufalme wa CCM umefikia tamati.
     
  4. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,074
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Unajua kuna habari muhimu za mageuzi Tanzania hazichukui Front page lakini zina uzito mkubwa sana katika kuleta mabadiliko ya kweli.
    Kila siku nasikia eti huko vijijini watu bado wamelala kabisa wakati vitendo vyao vinaonyesha kwamba wameamka, ila watu wa miji mikubwa kama Dar ndiyo wamelala FOFOFO na hawaambiliki wakiona vijikanga vijikofia na noti za kijani na njano.

    Mji wa Dar mchafu unanuka, maji hakuna barabara za mitaani mbaya mafuriko kila siku lakini bado tu wanawachagua viongozi wa CCM kushika madaraka katika kila safu ya ngazi ya uongozi.

    Hongera sana wananchi wa kijiji cha Bulfani,Hongera sana.
    Pamoja na ukweli kwamba hakuna TV au Gazeti la kuupa umuhimu ushindi wenu. Sisi akina Madela Wa Madilu wa JF tunatambua mchango wenu na tuna simama kwa heshima zote na kuwapigia Saluti ya kweli.:yo:

    Hongera DEO KAHWA kwa ushindi dhidi ya mahabithi wa CCM,waongoze wananchi wako kupinga unyanyasaji mkubwa wa serikali ya CCM katika kijiji chako. Jenga jamii ya watu walio huru kimawazo na kimatendo
    .
     
  5. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    matokeo halisi cdm 401 ccm 129 tlp 2!
     
  6. M

    Mr.kibulala Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuhairisha uchaguzi mdogo wa mwenyekiti wa kijiji cha bulfani wilaya misenyi,leo uchaguzi umefanyika na Chadema imechukua kiti hicho kwa kura 400 na CCM 100.KWA UFUPI WATU WAKO barabarani .peoples poweeeer.tulianza na mungu +tumemaliza na mungu
     
  7. k

    kahaluaJr Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana Chadema mwendo mdundo ndio tunaenda kukamata nchiiiiiiii 2015 duuh hadi raha
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na bado huu ni mwanzo.
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,497
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Hongera kiongozi!!
     
  10. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kwa hali hii basi 2015 hapatakalika.
     
  11. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh!!!!!!
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Magamba wameshikwa kwenye nyeti zao hadi kifo.
     
  13. Emanzi

    Emanzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwakola waitu,kumbe nainywe mwabuluile amasiho?
     
  14. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibelaaa.......weekend imekuwa njema!
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,504
    Trophy Points: 280
    baada ya kuona takwimu nimefurahi sana! hongera bulifani
     
  16. Mutwale

    Mutwale Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnhumhuuuu
     
  17. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,517
    Likes Received: 2,607
    Trophy Points: 280
    Mwakola waitu,mwakola banyansi... Wasaidie watu wako huko dhidi ya matapeli wa ardhi kutoka Rwanda.
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,369
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    mbunge wenu Asumpta hajaweka sahihi hivyo anaunga mkono ubadhilifu na ufisadi selikalini muulizeni.
     
  19. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 1,168
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Hongera sana.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wapi Ritz,Rejao,Kimbunga and the like?
     
Loading...