Mgombea wa CCM uchaguzi wa udiwani Kata ya Mpwapwa hoi kifedha. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CCM uchaguzi wa udiwani Kata ya Mpwapwa hoi kifedha.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ebaeban, Oct 23, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,746
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kwa kile kinachoonyesha kufilisika Mgombea udiwani kata ya Mpwapwa ameanza kuuza mahindi ili kumudu gharama za kampeni, wameanza kugombana na mkewe anasema anauza mahindi ya chakula akishindwa huo udiwani watoto watakula nini?
    Hii ni kutokana na wapambe wake kujenga tabia ya kumwomba hela za maji ,za chakula kila baada ya kampeni kwisha.

    Ameuza ngo`mbe mbili moja akiwa na mimba kafanyia kampeni hela zimekwisha, sasa kaanza kuuza mahindi ya chakula hii ni kutokana kuwazoeza pesa wapambe wake hasa wanawake.
    CCM katika wilaya hasa jimbo la Mpwapwa imemeguka vipande vipande vyinavyoitwa kambi. Kambi ya Mbunge wa hapa Mh Teu imemsusa kabisa Mgombea huyo aitwae George Fuime kwa sababu ni kambi ya mbunge wa zamani Mh LUBELEJE.
    Wanainchi wa jimbo hili wanashuhudia kwa mala ya kwanza kambpeni kwa sababu mala zote huwa wanapita bila kupingwa. Kwa hakika CHADEMA imekubalika vilivyo kwa sababu mgombea wake Mpina Baharia kampeni zake zinagharamiwa na wapiga kura kwenye mikutano ya hazara,maana wakitoa wito wa mchango mda kidogo tu kapu limejaa hela.sasa wenzetu CCM watu hawahuzulii kampeni zao kiasi sasa wanapita nyuma hadi nyumba mithili ya vigoma vya daku . Tuna matumaini makubwa CHADEMA itaibuka kidedea na kuivunja kabisa ngome ya CCM
     
  2. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mahindi yakiisha auze nguo za ndani.
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    View attachment 69095

    Kwani hufahamu kuwa yule mfadhili wao mkubwa Mzee Shelali (pichani) ameamua kwenda CDM baada ya kuchoshwa na kutoa msaada tangu 1983 (kufadhili chama) bila chama hicho kuleta matumaini.

    View attachment 69094
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,751
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Mwisho atamuuza na mke
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nguo zikiisha sijui atauza nini? Who knows
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nitajie kikosi kazi cha kampeni cha chadema kamanda.:A S crown-1:
     
  7. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Kawaida wakiona maji ya shingo inakula kwa mgombea...auze Nguo ya ndani ndo ilobaki.
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kazi njema makamanda.
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Atauza masaburi!
     
  11. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapo thatha! wewe unadhani atauza nini??
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ccm hoi
     
  13. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,553
    Likes Received: 9,299
    Trophy Points: 280
    atauza naniliu...who knows.........
     
  14. J

    Jackson Temu Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ataisoma no!
     
Loading...