Mgombea urais wa CCM ni batili | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea urais wa CCM ni batili

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Andrew Nyerere, Sep 4, 2015.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Sep 4, 2015
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,025
    Likes Received: 1,214
    Trophy Points: 280
    CCM ina matatizo mawili ambayo yanaondoa umoja. La kwanza ni defection ya Lowassa.

    Tatizo la pili ni pale Kamati ya Usalama ilipowachagua watu watano wakapigiwe kura na Mkutano Mkuu,na Rais Kikwete akayapokea yale majina na kuyaweka kapuni na kutoa listi yake mpya mfukoni.

    Na labda wapo wengine CCM ambao hawakubaliani na vyote,uteuzi wa Kamati ya Usalama na uteuzi wa Kikwete.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #61
    Sep 6, 2015
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,977
    Likes Received: 15,520
    Trophy Points: 280
    Kundi la Lowasa ndio liliichagulia ccm nani awe mgombea wa ccm, na sasa wamekigeukia kinyago walichokichonga wenyewe. Hakitasalimika.
     
  3. yomboo

    yomboo JF-Expert Member

    #62
    Sep 6, 2015
    Joined: May 9, 2015
    Messages: 4,940
    Likes Received: 3,192
    Trophy Points: 280

    Huo ndio ukweli huko huko ccm ikifika Oct karibia ya uchaguzi ndo utaelewa ujumbe Wa mtoa mada
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #63
    May 7, 2018
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 7,068
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...