Mgombea urais wa CCM ni batili


Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,229
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,229 280
CCM ina matatizo mawili ambayo yanaondoa umoja. La kwanza ni defection ya Lowassa.

Tatizo la pili ni pale Kamati ya Usalama ilipowachagua watu watano wakapigiwe kura na Mkutano Mkuu,na Rais Kikwete akayapokea yale majina na kuyaweka kapuni na kutoa listi yake mpya mfukoni.

Na labda wapo wengine CCM ambao hawakubaliani na vyote,uteuzi wa Kamati ya Usalama na uteuzi wa Kikwete.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,413
Likes
3,813
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,413 3,813 280
Only in Tanzania. ......!!
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,550
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,550 280
Haya sasa, tambo za 'kofia oyeeeeee' Vs Andrew Nyerere ambaye wengi tunaojua mabandiko yake huwa yanatoka moyoni!
 
H

halaaaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
308
Likes
8
Points
35
H

halaaaa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
308 8 35
Uko sahihi mleta mada tushashituka mbona kitambo tu
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
2,977
Likes
1,130
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
2,977 1,130 280
Andrew Nyerere;

Hauna namba ya simu ya makongolo.?
Fanya kumpigia umueleze.
Sie tushaamua kura kwa Edo.
 
Last edited by a moderator:
K

kanone

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
6,197
Likes
376
Points
180
K

kanone

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2013
6,197 376 180
Nyerere unazalilisha jina nyerere ,maana unapotunia jina hili na kufanya siasa za maji taka basi wewe ni wale wa kununuliwa tu,nakukumbusha ebu twmbie mgombea wa ukawa alipatikana kwa utaratibu upi?
ukijibu hilo b=ndo uje kulema kelele za sijui usalama kumpendeleza rais wa ccm,

 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,422
Likes
2,267
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,422 2,267 280
Hivi hizo kura za kumpa ushindi lowasa zinatoka wapi? Arusha kuna minong'ono kuwa alikuwa ana mpango wa kuwafukuza wachaga ARUSHA mjini. Msiione wanamchekea wanamtumia kuongeza ruzuku na wabunge, kwenye urais asahau.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,095
Likes
1,938
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,095 1,938 280
Huyu atakuwa batili mpaka arudishe nyumba zetu na bil. 252
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,388
Likes
4,000
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,388 4,000 280
CCM ina matatizo zaidi ya mawili.

Mosi tatizo la ajira hasa vijana wengi wamekata tamaa wanajua pasipo shaka yoyote aliyesababisha tatizo lao ni CCM.

Pili huduma mbovu za afya hasa wazee,mama na mtoto hawana uhakika wa huduma bora,madawa na vifaa tiba.Tumeshuhudia kina mama watatu hadi wanne wakilala kitanda kimoja kabla ya kujifungua na baada ya kujifungua.

Tatu ahadi za uongo zimekuwa nyingi sana kiasi wananchi wemechoka kudanganywa.

Nne CCM imejaa kibri,imekuwa ikitumia majory mjengoni kupitisha mambo ya hovyo bahati mbaya luninga zinaonyesha madudu yote.

Tano Watanzania walitoa maoni kuhusu katiba ya nchi mambo yote ya msingi yameondolewa na wabunge/wajumbe wa CCM.

Sita CCM imeharibu uchumi wa nchi,deni la taifa limekuwa kubwa mno,mfumuko wa bei umekuwa wa kutisha,thamani ya fedha yetu imeshuka kupita kiasi.

Saba viwanda vingi vilivyojengwa enzi za utawala wa Mwl Nyerere vimekufa au vimeuliwa maksudi na serekali ya CCM matokeo yake ni kusababisha ukosefu mkubwa wa ajira.


CCM ina matatizo mawili ambayo yanaondoa umoja. La kwanza ni defection ya Lowassa. Tatizo la pili ni pale Kamati ya Usalama ilipowachagua watu watano wakapigiwe kura na Mkutano Mkuu,na Rais Kikwete akayapokea yale majina na kuyaweka kapuni na kutoa listi ya ke mpya mfukoni. Na labda wapo wengine CCM ambao hawakubaliani na vyote,uteuzi wa Kamati ya Usalama na uteuzi wa Kikwete.

 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,873
Likes
654
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,873 654 280
Kwahiyo Makongoro alipoongea jangwani akisema anawakilisha familia ya Nyerere hakuwa sahihi❔❗
 
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,725
Likes
991
Points
280
Age
72
wembeee

wembeee

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,725 991 280
Yule feki kweli lowasa anatosha
 
Moi Dinya

Moi Dinya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2014
Messages
1,301
Likes
644
Points
280
Age
30
Moi Dinya

Moi Dinya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2014
1,301 644 280
alishinda kwa kura ngapi vile?? 87% ndio nakumbuka
 
K

kanone

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
6,197
Likes
376
Points
180
K

kanone

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2013
6,197 376 180
hilo tunalitambua ndio maana tunamuunga mkono lowassa, huyo wa ccm akafie mbele
unapoteza muda ukiona jambo limeamuliwa na idara za usalama jua wanajua nani anafaa kuongoza nchi huyo lowasa anayejigeuza suala kama kinyonga malizieni ajira zenu humu na zimebaki siku 51 adi leo ,
kamwe genge la majazi halitaingia ikulu,
 
C

Chungurumbira

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
2,170
Likes
8
Points
135
C

Chungurumbira

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
2,170 8 135
CCM ina matatizo zaidi ya mawili.

Mosi tatizo la ajira hasa vijana wengi wamekata tamaa wanajua pasipo shaka yoyote aliyesababisha tatizo lao ni CCM.

Pili huduma mbovu za afya hasa wazee,mama na mtoto hawana uhakika wa huduma bora,madawa na vifaa tiba.Tumeshuhudia kina mama watatu hadi wanne wakilala kitanda kimoja kabla ya kujifungua na baada ya kujifungua.

Tatu ahadi za uongo zimekuwa nyingi sana kiasi wananchi wemechoka kudanganywa.

Nne CCM imejaa kibri,imekuwa ikitumia majory mjengoni kupitisha mambo ya hovyo bahati mbaya luninga zinaonyesha madudu yote.

Tano Watanzania walitoa maoni kuhusu katiba ya nchi mambo yote ya msingi yameondolewa na wabunge/wajumbe wa CCM.

Sita CCM imeharibu uchumi wa nchi,deni la taifa limekuwa kubwa mno,mfumuko wa bei umekuwa wa kutisha,thamani ya fedha yetu imeshuka kupita kiasi.

Saba viwanda vingi vilivyojengwa enzi za utawala wa Mwl Nyerere vimekufa au vimeuliwa maksudi na serekali ya CCM matokeo yake ni kusababisha ukosefu mkubwa wa ajira.
CCM na Slaa wanataka kututoa kwenye dira ya mabadiliko kwa kutusahulisha na Richmond ya mwaka 2008 ili hali Mwaka jana 2015 tulikuwa na sekeseke la Katiba mpya na Escrow!!
 
S

Singo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,054
Likes
487
Points
280
S

Singo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,054 487 280
Kwa hoja yako,atakosa kura ndani ya CCM kwa sababu ni batili
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,550
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,550 280
Nyerere unazalilisha jina nyerere ,maana unapotunia jina hili na kufanya siasa za maji taka basi wewe ni wale wa kununuliwa tu,nakukumbusha ebu twmbie mgombea wa ukawa alipatikana kwa utaratibu upi?
ukijibu hilo b=ndo uje kulema kelele za sijui usalama kumpendeleza rais wa ccm,
Jirudishie ufahamu kidogo.
Alichoandika ndicho kile kile alichosema Nchimbi, Kimbisa na Sofia Simba.
Ndicho kilekile alichosema Mzee Kingunge
Ndicho kilekile alichosema EL
Ndicho Msindai alichosema
Ndicho kilekile alichosema Prof. Mwandosya!
Kuhusu mgombea wa UKAWA, two wrongs do not make one right. Ukisisitiza hivyo basi tusema who did it wrong first!?

 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,422
Likes
2,267
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,422 2,267 280
UKAWA watupe hadi ya muungano wao iwapo wataunda serikali wamekipangaje kugawana nafasi za uteuzi? Hii itasaidia wasije gombana mbele ya safari wakatuingiza kwenye shida ya sudan kusini ambako rais na makamu wake wanagombea madaraka.
 
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2011
Messages
2,474
Likes
1,659
Points
280
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2011
2,474 1,659 280
agh..
mimi anaechoma nyavu za mafukara wakati wakubwa wanakula BOT kwa fujo,inaniuma..
kuvunja nyumba za mafukara bila fidia wakati waliruhusiwa na serikali kujenga,wakati huohuo nchi kama ushelisheli masikini wanajengewa nyumba na serikali,inanipa mawazo..
kuwavunjia sheli wazalendo wanaotoa ajira kwa maskini,wakati sheli zipo kihalali,ni kuongeza idadi ya wanywa viroba..
agh kutumia ubabe kunyanyasa wakandarasi tukalipa fidia trilioni naona nalo linauma zaidi..
Lowasa njoo..
uwatetee mashekhe..
babu sea na wanawe..
wanywa viroba..
wahanga wa tokomeza..
waliokopwa mahindi...
wajane waliopoteza waume zao january 27 2001..
familia ya mwangosi..
uyatetee mabilioni ya mchakato wa katiba mpya..
bila kumsahau kumleta balali wetu..miss him sana sana.
 

Forum statistics

Threads 1,215,470
Members 463,210
Posts 28,549,939