Mgombea urais ACT-Wazalendo kujulikana Agosti 10


mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,241
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,241 2,000
zitto1.jpg

Geita. Chama cha ACT - Wazalendo kinatarajia kumtagaza mgombea wake wa urais wa Agosti 10, imefahamika.

Chama hicho kimesema mtia nia atakayepeperusha bendera ya ACT - Wazalendo atawajibika kutangaza mali binafsi na vyanzo vyake kwa kufuata utaratibu ulioanishwa katika katiba ya chama hicho.

Hayo yalisemwa jana mjini Geita na Kiongozi wa Chama hicho, Zitto Kabwe wakati akihutubia mamia ya wananchi katika viwanja vya Stand mjini hapa.

Alisema Halmashauri Kuu ya Taifa ya chama hicho iliyokutana juzi mjini Tabora, imepitisha ratiba kamili ya kuchukua na kurudisha fomu kwa nafasi mbalimbali za chama hicho kuanzia Julai Mosi.

“Kuanzia Julai Mosi mpaka Julai 17 ni kuchukua fomu kwa ngazi ya udiwani kwa ada ya Sh10,000, Julai 1-26 kuchukua fomu kwa ngazi ya ubunge na uwakilishi na ada yake ni Sh20,000 na kwa ngazi ya urais shughuli hiyo itakuwa kati ya Julai 1-26 na ada yake ni Sh100,000,” alisema Zitto na kuongeza:

“Vikao vya ngazi mbalimbali ya uteuzi vitaanza kuanzia Julai 27 hadi Agosti 10 mkutano mkuu wa chama utakapopitisha jina la mgombea urais.”

Sifa za mgombea urais

Zitto alisema lazima mgombea huyo awe amethibitika kuielewa itikadi, falsafa, misingi na sera za ACT - Wazalendo na aonyeshe utayari wa kuisimamia na kuiishi, awe ni mtu anayejitegemea kutokana na chanzo halali cha kipato kutokana na shughuli halali.

Alisema pia atakayetaka kukiwakilisha chama hicho kwa nafasi ya urais, itampasa kuwa mwenye haiba na taswira ya kuiwakilisha na kuipa heshima stahiki Tanzania katika Jumuiya za Kimataifa.

Chama hicho kinaendelea na ziara yake ya kulinadi azimio la Tabora lililozinduliwa juzi Mjini Tabora likilenga kuhuisha Azimio la Arusha. Leo watakuwa katika Mkoa wa Kagera.

Chanzo: Mwananchi, Juni 15, 2015

 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,516
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,516 2,000
Chama cha ACT - Wazalendo kinatarajia kumtagaza mgombea wake wa urais wa Agosti 10, imefahamika.

Chama hicho kimesema mtia nia atakayepeperusha bendera ya ACT - Wazalendo atawajibika kutangaza mali binafsi na vyanzo vyake kwa kufuata utaratibu ulioanishwa katika katiba ya chama hicho.

Hayo yalisemwa jana mjini Geita na Kiongozi wa Chama hicho, Zitto Kabwe wakati akihutubia mamia ya wananchi katika viwanja vya Stand mjini hapa.

Alisema Halmashauri Kuu ya Taifa ya chama hicho iliyokutana juzi mjini Tabora, imepitisha ratiba kamili ya kuchukua na kurudisha fomu kwa nafasi mbalimbali za chama hicho kuanzia Julai Mosi.

Kuanzia Julai Mosi mpaka Julai 17 ni kuchukua fomu kwa ngazi ya udiwani kwa ada ya Sh10,000, Julai 1-26 kuchukua fomu kwa ngazi ya ubunge na uwakilishi na ada yake ni Sh20,000 na kwa ngazi ya urais shughuli hiyo itakuwa kati ya Julai 1-26 na ada yake niSh100,000,¡± alisema Zitto na kuongeza:

Vikao vya ngazi mbalimbali ya uteuzi vitaanza kuanzia Julai 27 hadi Agosti 10 mkutano mkuu wa chama utakapopitisha jina la mgombea urais.

Sifa za mgombea urais Zitto alisema lazima mgombea huyo awe amethibitika kuielewa itikadi, falsafa, misingi na sera za ACT - Wazalendo na aonyeshe utayari wa kuisimamia na kuiishi, awe ni mtu anayejitegemea kutokana na chanzo halali cha kipato kutokana na shughuli halali.

Alisema pia atakayetaka kukiwakilisha chama hicho kwa nafasi ya urais, itampasa kuwa mwenye haiba na taswira ya kuiwakilisha na kuipa heshima stahiki Tanzania katika Jumuiya za Kimataifa.

Chama hicho kinaendelea na ziara yakeya kulinadi azimio la Tabora lililozinduliwa juzi Mjini Tabora likilengakuhuisha Azimio la Arusha. Leo watakuwa katika Mkoa wa Kagera.

Chanzo:
Mwananchi
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,698
Points
2,000
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,698 2,000
ACT wanavizia mkono uliooza udondoshwe ili wa uokote,kama fisi mwenye uchu wa kuvizia mizoga iliotelekezwa na wenzao,na kama Bwana zao CCM watakomaa na mkono wao bila kujali funza waliopamba kwenye mkono mpaka mwisho wa safari,ACT itakuwa imekula kwao.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,651
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,651 2,000
ACT wanavizia mkono uliooza udondoshwe ili wa uokote,kama fisi mwenye uchu wa kuvizia mizoga iliotelekezwa na wenzao,na kama Bwana zao CCM watakomaa na mkono wao bila kujali funza waliopamba kwenye mkono mpaka mwisho wa safari,ACT itakuwa imekula kwao.
Weka wazi tu, wanamsubiri (sio kumvizia maana hii ishapangwa kabla) EL atemwe CCM wamtangaze kwao.
 
WISE BOY

WISE BOY

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
784
Points
195
WISE BOY

WISE BOY

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
784 195
Ushauri wangu wangejenga chama kwanza. Mchicha haukuanza kama mbuyu
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,751
Points
2,000
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,751 2,000
ACT wanavizia mkono uliooza udondoshwe ili wa uokote,kama fisi mwenye uchu wa kuvizia mizoga iliotelekezwa na wenzao,na kama Bwana zao CCM watakomaa na mkono wao bila kujali funza waliopamba kwenye mkono mpaka mwisho wa safari,ACT itakuwa imekula kwao.
Mnapenda iwehivyo na si hivyo ndugu
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Points
2,000
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 2,000
Ushauri wangu wangejenga chama kwanza. Mchicha haukuanza kama mbuyu
Wew unafikiri kinajengwaje Kama nyumba nin , huko ndio kujenga kwenye we kushiriki katika chaguzi mbalimbali
 
N

nsuka

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2014
Messages
853
Points
0
Age
42
N

nsuka

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2014
853 0
Kwani hajulikani? Niyuleyule mwenye chama hakuna mwingine,wafumbeni wajinga tu
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
4,503
Points
2,000
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
4,503 2,000
Msituletee habari za kwenye Magazeti ndio tuchangie.
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,430
Points
2,000
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,430 2,000
Mnasubilia Makoboleo ya CCM.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,000
Baada ya EL kukatwa SISIEM plan B ni kuingia ACTY na ndo watamtangaza.......mark my words
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Points
1,195
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 1,195
Kufeli sio kitu cha siku ya mtihani ila kunaanzia siku ya kwanza unapoanza kujifunza.
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,430
Points
2,000
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,430 2,000
Nimeanza kuelewa alimaanisha nini, kumbe wanamsubiri Lipumba.

UDINI MBAYA SANA.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Points
2,000
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,000
Sasa si kaingia CDM me nabii kwani hadi uamini kila ninachosema
 
U

umutuni

Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
37
Points
70
U

umutuni

Member
Joined Sep 18, 2014
37 70
Nasikia mgombea wa ACT ni Lipumba na Mwenza ni Dr.Slaa vp hapo wadau?
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,702
Points
2,000
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,702 2,000
ACT wanavizia mkono uliooza udondoshwe ili wa uokote,kama fisi mwenye uchu wa kuvizia mizoga iliotelekezwa na wenzao,na kama Bwana zao CCM watakomaa na mkono wao bila kujali funza waliopamba kwenye mkono mpaka mwisho wa safari,ACT itakuwa imekula kwao.
hahaha sema tena
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Points
2,000
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 2,000
Nimeanza kuelewa alimaanisha nini, kumbe wanamsubiri Lipumba.

UDINI MBAYA SANA.
umesahau kauli ya mchungaji msigwa "lowasa karibu ktk uwokovu chadema ni kanisa" yani we ni maskini wa akili bila shaka Kwanza zifunze toFauti kati ya dini na siasa.Pia inatakiwa ufikirie kwanza unachotaka kuongea kabla hujaropoka ....
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,032
Points
2,000
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,032 2,000
Nasikia mgombea wa ACT ni Lipumba na Mwenza ni Dr.Slaa vp hapo wadau?
mbona umechelewa kusikia wenzio wana mwezi sasa tangu watangaze
 

Forum statistics

Threads 1,285,406
Members 494,595
Posts 30,860,851
Top