Mgombea udiwani tlp kata ya elerai aurusha atimkia chadema


D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Mgombea udiwani Kata ya Elerai Manispaa ya Arusha kwa tiketi ya Chama cha Tanzania Labour(TLP), Boysafi Peter Shirima jana alitangaza kujiondoa katika kinyang’anyiro hicho na kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).
Akitangaza uamuzi huo mbele ya umati wa watu, waliohudhuria mkutano wa hadhara wa kampeni zinazoendelea katika kata hiyo, alidai kuwa amejitoa katika chama hicho kutokana na chama kushindwa kuzindua kampeni za kumnadi licha ya kuwa mgombea kwa mkoa mzima wa Arusha.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,242
Likes
20,355
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,242 20,355 280
Wanasiasa mufilisi, kwahiyo TLP wangemfanyia uzinduzi then TLP kingekuwa chama kizuri? hawa ni wanasiasa wa kuwachunga sana kabla ya kuwapokea.
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Wanasiasa mufilisi, kwahiyo TLP wangemfanyia uzinduzi then TLP kingekuwa chama kizuri? hawa ni wanasiasa wa kuwachunga sana kabla ya kuwapokea.
Aliona anapoteza nguvu zake bure
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692