Mgombea udiwani hoi hosptali kwa kushindwa uchaguzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea udiwani hoi hosptali kwa kushindwa uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by YeshuaHaMelech, Nov 1, 2010.

  1. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutoka mitaa ya sinza kuna habari kuwa mgombea udiwani kwa tiketi ya sisi em, mzee Mwaking'inda yuko hoi hospitali kwa presha baada ya kushindwa uchaguzi huu na kijana wa chadema. Chanzo hicho kilidai pia wapambe wa karibu wa mzee huyo wamekiri kuwa mambo yalikuwa magumu. Nilipohoji kisa cha presha hiyo nikaambiwa ni mikopo na vitu fulani alivyoweka bond....mwenye taarifa zidi jamani atupe tujue
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kukopa harusi kulipa matanga, face the bitter side of politics
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu!!
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    updating: Habari za kuaminika zinasema mzee alianguka jana, akapelekwa hospitali lakini kwa sasa yuko mtaani. Inasemekana kakopa bank na some vitu ameuza...pole mzee wangu
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Na bado watakwenda wengi mhimbili hususani kwa wale wanaong'ang'ania uongozi
    suguuuuuu naniii suguuuuuu,nani suguuuuuu

    mapinduziiiiii daimaaaaaa​
     
  6. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watalazwa wote hadi boss wao
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunaomba asife sasa hivi ili aone mungu akitenda maajabu
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ya nini yote babu yangu, kapumzike wajukuu tutakulea
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa, tena tumwombee ili tunavyobarikiwa ajionee kwa macho, hamna haja kabisa afe kabla hajaona............
     
  10. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 2,016
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    mbombo ngafu ikyinja iki loli. Ndagha malafyale bho bhunyambala.
     
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kigogo upo? Sijakusikia jana nzima au ndio mambo ya kulinda kura? Yaani sisi em wanavyoanguka ktk uchaguzi kwangu burudaniiiii.... Hili liwe onyo kwa wanaochukua hatamu kuwa wakituletea upuuzi ktk kazi, tunawatosa....rahaaaaaa...oh fulani kakataa kusaini...mara ooh...fulani kaanguka...eeh Mungu warehemu wasife ili wajifunze... Jehova yu haiiiiiii..Jehova yu haiiiiiiiiii......
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Alimwaga noti kwa vijana wa sinza starz wahamishane wamchague...mambo yamerudi vaisivesa..
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    He he he he he he
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee ndio genge moja na fisadi mwenzie Salum Londa ndio walikuwa magwiji wa kuuza open spaces Kinondoni; kama kweli kaangukia pua basi Mungu amewasikilizia sala zao watu wa Sinza na Kinondoni, kwani kungekuwa na utawala bora Mwaking'inda na Londa wangekuwa wanaozea Segerea kwa dhambi walizofanya kionndoni!
     
  15. M

    Mojoauthentics Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asife jaman anatakiwa aone uongoz bora ulivyo peoples ....................
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    saafi saana
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Pole sana, badala ya kukaa na kulea watoto na wajukuu wanang'ang'ania siasa.
     
  18. M

    Major JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,411
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Kweli Mungu yupo, huyu mzee alimchezea rafu mbaya sana mpinzani wake ktk kura za maoni za CCM ndugu GODFREY CHIKANDAMWALI, Alipoona kijana anataka kumshinda aliwatumia polisi wakamkamata na kumpa kesi ya uongo ya kuiba kwa mtutu,
     
Loading...