Mgombea udiwani hoi hosptali kwa kushindwa uchaguzi


YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Kutoka mitaa ya sinza kuna habari kuwa mgombea udiwani kwa tiketi ya sisi em, mzee Mwaking'inda yuko hoi hospitali kwa presha baada ya kushindwa uchaguzi huu na kijana wa chadema. Chanzo hicho kilidai pia wapambe wa karibu wa mzee huyo wamekiri kuwa mambo yalikuwa magumu. Nilipohoji kisa cha presha hiyo nikaambiwa ni mikopo na vitu fulani alivyoweka bond....mwenye taarifa zidi jamani atupe tujue
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Kukopa harusi kulipa matanga, face the bitter side of politics
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Mwaka huu!!
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
updating: Habari za kuaminika zinasema mzee alianguka jana, akapelekwa hospitali lakini kwa sasa yuko mtaani. Inasemekana kakopa bank na some vitu ameuza...pole mzee wangu
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Na bado watakwenda wengi mhimbili hususani kwa wale wanaong'ang'ania uongozi
suguuuuuu naniii suguuuuuu,nani suguuuuuu

mapinduziiiiii daimaaaaaa​
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Watalazwa wote hadi boss wao
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Tunaomba asife sasa hivi ili aone mungu akitenda maajabu
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Ya nini yote babu yangu, kapumzike wajukuu tutakulea
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Tunaomba asife sasa hivi ili aone mungu akitenda maajabu
Kweli kabisa, tena tumwombee ili tunavyobarikiwa ajionee kwa macho, hamna haja kabisa afe kabla hajaona............
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,367
Likes
3,340
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,367 3,340 280
kutoka mitaa ya sinza kuna habari kuwa mgombea udiwani kwa tiketi ya sisi em, mzee mwaking'inda yuko hoi hospitali kwa presha baada ya kushindwa uchaguzi huu na kijana wa chadema. Chanzo hicho kilidai pia wapambe wa karibu wa mzee huyo wamekiri kuwa mambo yalikuwa magumu. Nilipohoji kisa cha presha hiyo nikaambiwa ni mikopo na vitu fulani alivyoweka bond....mwenye taarifa zidi jamani atupe tujue
mbombo ngafu ikyinja iki loli. Ndagha malafyale bho bhunyambala.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
kigogo upo? Sijakusikia jana nzima au ndio mambo ya kulinda kura? Yaani sisi em wanavyoanguka ktk uchaguzi kwangu burudaniiiii.... Hili liwe onyo kwa wanaochukua hatamu kuwa wakituletea upuuzi ktk kazi, tunawatosa....rahaaaaaa...oh fulani kakataa kusaini...mara ooh...fulani kaanguka...eeh Mungu warehemu wasife ili wajifunze... Jehova yu haiiiiiii..Jehova yu haiiiiiiiiii......
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 171 160
Alimwaga noti kwa vijana wa sinza starz wahamishane wamchague...mambo yamerudi vaisivesa..
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
He he he he he he
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,413
Likes
750
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,413 750 280
updating: Habari za kuaminika zinasema mzee alianguka jana, akapelekwa hospitali lakini kwa sasa yuko mtaani. Inasemekana kakopa bank na some vitu ameuza...pole mzee wangu
Huyu mzee ndio genge moja na fisadi mwenzie Salum Londa ndio walikuwa magwiji wa kuuza open spaces Kinondoni; kama kweli kaangukia pua basi Mungu amewasikilizia sala zao watu wa Sinza na Kinondoni, kwani kungekuwa na utawala bora Mwaking'inda na Londa wangekuwa wanaozea Segerea kwa dhambi walizofanya kionndoni!
 
M

Mojoauthentics

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
3
M

Mojoauthentics

Member
Joined Nov 1, 2010
9 0 3
Asife jaman anatakiwa aone uongoz bora ulivyo peoples ....................
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,383
Likes
1,308
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,383 1,308 280
saafi saana
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,477
Likes
4,992
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,477 4,992 280
Pole sana, badala ya kukaa na kulea watoto na wajukuu wanang'ang'ania siasa.
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Kweli Mungu yupo, huyu mzee alimchezea rafu mbaya sana mpinzani wake ktk kura za maoni za CCM ndugu GODFREY CHIKANDAMWALI, Alipoona kijana anataka kumshinda aliwatumia polisi wakamkamata na kumpa kesi ya uongo ya kuiba kwa mtutu,
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514