Mgombea udiwan wa CHADEMA kata ya Kimandolu (Arusha) ni mpigakura wa Rombo, Kilimanjaro


calculator

calculator

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
279
Likes
66
Points
45
calculator

calculator

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
279 66 45
Habari zilizothibitishwa na wafuatiliaji wa duru za siasa jijini Arusha zimebaini kuwa Ndg. Rayson E. Ngowi ambaye ni mgombea udiwan kata ya kimandolu, Arusha, kwa tiketi ya CHADEMA hayupo kwai daftar la wapiga kura kwa kata hyo. Ngowi mwenye kitambulisho namba 13214796 alijiandikisha mnamo tar 10 machi 2005, wilayani Rombo, mkoan Kilimanjaro.
Amepigiwa simu mara kadhaa kuthibitisha madai hayo ila hakutoa ushirikiano na amekuwa akitoa jibu moja tu "haikuhusu". Kazi kwenu wakazi wa kimandolu
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,456
Likes
12,050
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,456 12,050 280
Habari zilizothibitishwa na wafuatiliaji wa duru za siasa jijini Arusha zimebaini kuwa Ndg. Rayson E. Ngowi ambaye ni mgombea udiwan kata ya kimandolu, Arusha, kwa tkt ya CDM hayupo kw daftar la wapiga kura kw kata hyo. Ngowi mwenye kitambulisho namba 13214796 alijiandikisha mnamo tar 10 machi 2005, wilayani Rombo, mkoan Kilimanjaro.
Amepigiwa simu mara kadhaa kuthibitisha madai hayo ila hakutoa ushirikiano na amekuwa akitoa jibu moja tu "haikuhusu". Kazi kwenu wakazi wa kimandolu
Sioi Sumari alikua mpigakura wa Mbezi, DSM
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hayo ni majungu tafuta mlango wa kutokea. CCM hata mfanyeje kipigo ndo hicho kinakuja. Nyerere alisema kwamba, "Watu wakiwachoka watawala hata ukiwashindanisha na wendawazimu watu watachagua wendawazimu na kuwaacha hao waliochokwa"
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,432
Likes
1,742
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,432 1,742 280
Haina tatizo, cha msingi hana akili ya kishetani kama chemba
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Kwa hiyo? Tume irekebishe daftari. Ujinga mtupu.
 
Totalman

Totalman

Member
Joined
May 30, 2013
Messages
40
Likes
1
Points
15
Totalman

Totalman

Member
Joined May 30, 2013
40 1 15
Kwani tatizo liko wapi si anapigiwa kura na watu wa kimandolu au? Si inawezekana tu kwamba alijiandikisha huko na sasa amejiestablish kimandolu?hapa sioni point kabisa hizo ni propaganda uchwara za ccm na mshindwe na mlegee kbs
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
688
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 688 280
Dr Shain,Rais wa Zanzibar alikuwa mpiga kura wa Osterbay
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Too poor and too late.
Kama mleta mada uliliona hilo kwanini hukumwekea pingamizi wakati wa kupitisha wagombea?

Wewe unazungumzia kujiandikisha mwaka 2005 wakati maboresho ya kujiandikisha yalifanyika 2009, unajuaje kama hakuboresha ukaazi wake?
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
48
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 48 145
Kama kweli imekaa vibaya atatoswa nje ya ulingo.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
48
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 48 145
Kwani tatizo liko wapi si anapigiwa kura na watu wa kimandolu au? Si inawezekana tu kwamba alijiandikisha huko na sasa amejiestablish kimandolu?hapa sioni point kabisa hizo ni propaganda uchwara za ccm na mshindwe na mlegee kbs
wandugu hili suala sio la kichama ni la kisheria wala sio la kulifanyia utani kama ni la kweli.

wanaojua sheria za uchaguzi watupe ufafanuzi katika mazingira kama hayo endapo kuna tatizo au hakuna.
 
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
1,570
Likes
8
Points
135
Kyaiyembe

Kyaiyembe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
1,570 8 135
Habari zilizothibitishwa na wafuatiliaji wa duru za siasa jijini Arusha zimebaini kuwa Ndg. Rayson E. Ngowi ambaye ni mgombea udiwan kata ya kimandolu, Arusha, kwa tiketi ya CHADEMA hayupo kwai daftar la wapiga kura kwa kata hyo. Ngowi mwenye kitambulisho namba 13214796 alijiandikisha mnamo tar 10 machi 2005, wilayani Rombo, mkoan Kilimanjaro.
Amepigiwa simu mara kadhaa kuthibitisha madai hayo ila hakutoa ushirikiano na amekuwa akitoa jibu moja tu "haikuhusu". Kazi kwenu wakazi wa kimandolu
Kwa hiyo unataka kusema kuwa tume haiko makini kumpitisha agombee ambako hajajiandikisha kama mpiga kura?.
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
853
Likes
136
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
853 136 60
Kwani tatizo ni nini? Ninachofahamu anayo haki kugombea popote,isipokuwa hataruhusiwa kupiga kura.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Habari zilizothibitishwa na wafuatiliaji wa duru za siasa jijini Arusha zimebaini kuwa Ndg. Rayson E. Ngowi ambaye ni mgombea udiwan kata ya kimandolu, Arusha, kwa tiketi ya CHADEMA hayupo kwai daftar la wapiga kura kwa kata hyo. Ngowi mwenye kitambulisho namba 13214796 alijiandikisha mnamo tar 10 machi 2005, wilayani Rombo, mkoan Kilimanjaro.
Amepigiwa simu mara kadhaa kuthibitisha madai hayo ila hakutoa ushirikiano na amekuwa akitoa jibu moja tu "haikuhusu". Kazi kwenu wakazi wa kimandolu
Yule mtoga sikio mliempelela Arumeru alikuwa na shahada ya jimbo gani? Mbona alikuwa na shahada ya Mbezi Dar na mkamleta Arumeru? Jaribuni kuwa na kumbukumbu.
pia hata awe ana shahada ya Mtwara, bado Kimandolu ni Tanzania.
Halafu ianbieni tume yenu ya uchaguzi iache ugamba iwe ina rekebisha daftari la wapiga kura mara kwa mara.
 
calculator

calculator

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
279
Likes
66
Points
45
calculator

calculator

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
279 66 45
Too poor and too late.
Kama mleta mada uliliona hilo kwanini hukumwekea pingamizi wakati wa kupitisha wagombea?

Wewe unazungumzia kujiandikisha mwaka 2005 wakati maboresho ya kujiandikisha yalifanyika 2009, unajuaje kama hakuboresha ukaazi wake?
daftari lipo ofisi ya kata ya kimandolu, ngowi hayupo. na je angekuwa mgombea wa ccm ndo mwenye hii kashfa, mngemtetea hivi???
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,635
Likes
329
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,635 329 180
taifa stars wanacheza lini?
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
wandugu hili suala sio la kichama ni la kisheria wala sio la kulifanyia utani kama ni la kweli.

wanaojua sheria za uchaguzi watupe ufafanuzi katika mazingira kama hayo endapo kuna tatizo au hakuna.
Sheria ipi? ya ndoa?
 

Forum statistics

Threads 1,274,859
Members 490,833
Posts 30,526,117