Mgombea ubunge Rajab Salum wa CUF ashauri vyama vya upinzani vifutwe kama vimeshindikana

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,567
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,567 2,000
Aliyekuwa mgombea wa ubunge jimbo la Kinondoni Rajab Salum amesema kwa siasa alizozishuhudia katika uchaguzi huo ni heri vyama vya upinzani vikafutwa na ikabakia CCM pekee.

Rajab anasema anaunga mkono ongezeko la ukusanyaji wa mapato ya serikali linalowezeshwa na awamu hii ya 5 lakini haungi mkono kodi hizo kuteketezwa kwenye mambo ya siasa.


Chanzo: Star Tv tuongee asubuhi majadiliano
 

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,558
Points
2,000

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,558 2,000
Kauli ya Mwinyi na Zitto Z Kabwe zinahusika .

Kagame must be stopped visiting Tanzania.

R.I.P. Binti Akwilina B.
Ndoto zako zote zimezimwa ghafula kama vile mshumaa uzimwavyo.
 

Forum statistics

Threads 1,392,712
Members 528,684
Posts 34,115,924
Top