Mgombea ubunge aliyekuwa Mwizi apeperusha bendera ya CCM...


U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Points
1,195
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 1,195
Jana wakati naangalia luninga, nilishtuka kuona kuna mgombea mmoja hivi wa Tabora mjini, jina lake ni Aden rage, huyu jamaa nikakumbuka alikuwa anajihusisha sana na masuala ya mpira sijui ni TFF au ni sima na yanga...ninachokumbuka ni kwamba, uyu jamaa aliwahi kushtakiwa kwa wizi wa pesa, akawekwa ndani, akatoka kwa msamaha wa rais kikwete.

cha ajabu, anapeperusha bendera ya ccm, na anaenda bungeni kujifanya anatetea maslahi ya watz. mara wengine wamwite msomali, mara wengine wamwite mwizi..hivi wana Tabora mmekosa kabisa watu wa kugombea jamani? na, huyo jamaa ana nguvu ya aina gani kuweza kuwapiga chini watu wote hao, kwanza ikikumbukwa alijisafishaje hadi akarudi TFF/kwenye mpira kipindi kile, uwezo huo aliutoa wapi?

nchi yetu ni ya kifisadi sana. kwenye mpira wamejaa mafisadi...Mwakalebela alikuwa anafisadi tu mpirani huko arobaini yake ikawa kwenye kura za maoni Iringa....hivi INGEKUWA NCHI ZA WENZETU HUYU JAMAA ANGEKUWA NA UJASIRI WA KUSIMAMA NA KUGOMBEA KITU KWELI? Kama aliiba laki nane za TFF huko, atashindwaje kuiba pesa za wananchi huko bungeni?..yaani huo mfuko wanaoiita wa majimbo...
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,221
Points
2,000
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,221 2,000
Jana wakati naangalia luninga, nilishtuka kuona kuna mgombea mmoja hivi wa Tabora mjini, jina lake ni Aden rage, huyu jamaa nikakumbuka alikuwa anajihusisha sana na masuala ya mpira sijui ni TFF au ni sima na yanga...ninachokumbuka ni kwamba, uyu jamaa aliwahi kushtakiwa kwa wizi wa pesa, akawekwa ndani, akatoka kwa msamaha wa rais kikwete.

cha ajabu, anapeperusha bendera ya ccm, na anaenda bungeni kujifanya anatetea maslahi ya watz. mara wengine wamwite msomali, mara wengine wamwite mwizi..hivi wana Tabora mmekosa kabisa watu wa kugombea jamani? na, huyo jamaa ana nguvu ya aina gani kuweza kuwapiga chini watu wote hao, kwanza ikikumbukwa alijisafishaje hadi akarudi TFF/kwenye mpira kipindi kile, uwezo huo aliutoa wapi?

nchi yetu ni ya kifisadi sana. kwenye mpira wamejaa mafisadi...Mwakalebela alikuwa anafisadi tu mpirani huko arobaini yake ikawa kwenye kura za maoni Iringa....hivi INGEKUWA NCHI ZA WENZETU HUYU JAMAA ANGEKUWA NA UJASIRI WA KUSIMAMA NA KUGOMBEA KITU KWELI? Kama aliiba laki nane za TFF huko, atashindwaje kuiba pesa za wananchi huko bungeni?..yaani huo mfuko wanaoiita wa majimbo...
Ni kweli jamaa alifungwa jela akatoka kwa msamaha wa raisi,lakini kabla hajatoka alikata rufaa.Hukumu ya rufaa ilitoka wakati ameshatolewa jela kwa msamaha wa raisi lakini mahakama ya rufaa ilimsafisha kwamba hukumu iliyompeleka jela haikuwa halali.Kwamba hakutenda kosa.Hivyo kikatiba anaruhusiwa kugombea nafasi yoyote ya uongozi.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,402
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,402 0
Ni kweli jamaa alifungwa jela akatoka kwa msamaha wa raisi,lakini kabla hajatoka alikata rufaa.Hukumu ya rufaa ilitoka wakati ameshatolewa jela kwa msamaha wa raisi lakini mahakama ya rufaa ilimsafisha kwamba hukumu iliyompeleka jela haikuwa halali.Kwamba hakutenda kosa.Hivyo kikatiba anaruhusiwa kugombea nafasi yoyote ya uongozi.

Ni mahakama zetu ndizo zilimsafisha? Sishangai kamwe kwani siku anahukumiwa kwenda jela alikuja kortini amevaa T. Shirt iliyoandikwa kifuani "CCM No. 1" Siku ya pili magazeti kadha yalionyesha picha hiyo. Huyo hakimu namsifu sana -- hakuyumbishwa na upuuzi huo mwa T- Shirt na akamsweka kule kunakostahili wezi.

Mahakam Kuu ndiyo ikaja kuyumbishwa na ile T-Shirt! Makada wa CCM huwa hawaendi jela kabisa nchini humu. Niambie nani kaenda?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Points
1,225
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 1,225


Mahakam Kuu ndiyo ikaja kuyumbishwa na ile T-Shirt! Makada wa CCM huwa hawaendi jela kabisa nchini humu. Niambie nani kaenda?
Na hata wakienda ni danganya toto, huyo Rage wakati amewekwa pale Ukonga mie nilikuwa naishi maeneo yale, kila siku jioni tulikuwa tunamuona na askari magereza kwenye ile bar opposite na gereza wanapiga stori na kula chakula kizuri huku akiwa kwenye mavazi ya kiraia, na hapo alishahukumiwa.Wajinga ndio waliwao! Jamaa ana influence ya ajabu, Mwaka huu ni wake, ameshinda uwenyekiti wa Simba na Bungeni pia ataenda.
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Points
195
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 195
unashangaa nini bwana, hiyo ndio sisi em .Nasikia kuna hadi watuhumiwa wa wauza viungo wa ndugu zetu alb.........ila ipo siku ukweli utasimama.
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,684
Points
1,500
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,684 1,500
Hii thread imekaa kimajungu mno! Mahakama imeshamuona hana hatia sasa wewe unabisha nini? Kama hujaridhika na hukumu kakate rufaa, si ajabu hata ABC za sheria hujui lakini unakuwa mjuaji wa kupinga hukumu za mahakama. Punguza chuki sio nzuri kwa afya yako!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,112
Points
1,500
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,112 1,500
Mnamshangaa Osama na mandevu jamani!?? Mnajua kuwa CCM ni chama cha majizi, na usipokuwa mwizi CCM haikufai na watakunanihiino....!!CCM Sucks! wa TZ tuamke jamaniii!!!!
 
Mpeni sifa Yesu

Mpeni sifa Yesu

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
649
Points
0
Mpeni sifa Yesu

Mpeni sifa Yesu

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
649 0
hii ndo nchi yetu. sijui itabadilika lini. sitashangaa siku mtu akishika urais wakati ni raia wa nchi za nje...sijui tuseme nchi imeuzwa, au inauzwa au itauzwa,..kiswahili gani kizuru hapa wajameni.
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 0
Huu uchaguzi kama utasogezwa muda mbele hadi Jarnuary 2011 basi itakua hatari...maana nahisi watu kama wanaanza kuchanganyikiwa sasa..seriosly kabisa
Mola jaalia hiyo siku ifike ili vichwa vya hawa waja wako virudi hali
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,551
Points
2,000
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,551 2,000
Jana wakati naangalia luninga, nilishtuka kuona kuna mgombea mmoja hivi wa Tabora mjini, jina lake ni Aden rage, huyu jamaa nikakumbuka alikuwa anajihusisha sana na masuala ya mpira sijui ni TFF au ni sima na yanga...ninachokumbuka ni kwamba, uyu jamaa aliwahi kushtakiwa kwa wizi wa pesa, akawekwa ndani, akatoka kwa msamaha wa rais kikwete.

cha ajabu, anapeperusha bendera ya ccm, na anaenda bungeni kujifanya anatetea maslahi ya watz. mara wengine wamwite msomali, mara wengine wamwite mwizi..hivi wana Tabora mmekosa kabisa watu wa kugombea jamani? na, huyo jamaa ana nguvu ya aina gani kuweza kuwapiga chini watu wote hao, kwanza ikikumbukwa alijisafishaje hadi akarudi TFF/kwenye mpira kipindi kile, uwezo huo aliutoa wapi?

nchi yetu ni ya kifisadi sana. kwenye mpira wamejaa mafisadi...Mwakalebela alikuwa anafisadi tu mpirani huko arobaini yake ikawa kwenye kura za maoni Iringa....hivi INGEKUWA NCHI ZA WENZETU HUYU JAMAA ANGEKUWA NA UJASIRI WA KUSIMAMA NA KUGOMBEA KITU KWELI? Kama aliiba laki nane za TFF huko, atashindwaje kuiba pesa za wananchi huko bungeni?..yaani huo mfuko wanaoiita wa majimbo...
Dear Ubungoubungo;
Yes you're very right; Ismail Aden Rage; was jailed then released by Mkapa Government. Tanzania legal system is already corrupt; who is being jailed and set free is all questionable. Mr. Ndoranga was supposed to be put in jail for all his life. Kikwete and Rostam are supposed to be rotting in prison for rest of their lives. You YOUNG GENERATION heed my advise; I have what I wanted; but in case you do not seize this opportunity; of Dr SLAA being a President; people like you or Mr. Ismail ADen Rage will be rotting in jails; but the like of Rostam, Sita and Kikwete will prevail in this system; of a big fish surviving in smaller ones!! We need Dr. Slaa to change the course!!
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,827
Points
1,500
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,827 1,500
Kuna mwingine nilisikia huko Iringa alikuwa jambazi naye anapeperusha bendera ya sisi mizi!
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,885
Points
1,225
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,885 1,225
Ni kweli jamaa alifungwa jela akatoka kwa msamaha wa raisi,lakini kabla hajatoka alikata rufaa.Hukumu ya rufaa ilitoka wakati ameshatolewa jela kwa msamaha wa raisi lakini mahakama ya rufaa ilimsafisha kwamba hukumu iliyompeleka jela haikuwa halali.Kwamba hakutenda kosa.Hivyo kikatiba anaruhusiwa kugombea nafasi yoyote ya uongozi.
Watu waliokuwa TFF wanajua vizuri alichofanya Rage, so whether alisafishwa au hakusafishwa hii haina maana. Lakini at least aliyeleta thread hii amesema "alikuwa mwizi". Kama sasa si mwizi ni afadhari kuliko wagombea wengine ambao tunafahamu kabisa kuwa still ni wezi. even worse wengine hata muungwana anasimama nao majukwaani na kuwanadi.
 

Forum statistics

Threads 1,295,680
Members 498,336
Posts 31,219,473
Top