Mgombea TUCTA afungua kesi Mahakama Kuu kutaka uchaguzi ubatilishwe


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,090
Likes
4,101
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,090 4,101 280
Mgombea wa nafasi ya mweka hazina katika uchaguzi wa Shirikisho la Vyama vya Wafanyakazi (TUCTA) uliofanyika Novemba, 24, Mussa Mnyeti amefungua kesi Mahakama Kuu divisheni ya kazi kuomba mkutano mkuu wa uchaguzi ubatilishwe na uchaguzi urudiwe tena.

Mnyeti amesema sababu ya kufungua kesi ni mapungufu yaliyojitokeza wakati wa uchaguzi ambayo yalikuwa ni kinyume na katiba ya shirikisho hilo na hivyo mahakama ni sehemu sahihi ambayo inaweza kutoa maamuzi sahihi kuhusu mapungufu yaliyotokea katika uchaguzi huo.
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,685
Likes
6,238
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,685 6,238 280
Huyu mnyeti kama wasira vile!
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,623
Likes
7,404
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,623 7,404 280
Amesahau nini tena huko mpaka anaenda mahakamani?
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,161
Likes
3,294
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,161 3,294 280
Kesi yake tumeipokea hapa mahakamani na ,huyu jamaa alikuwa amepandikizwa na Chama flani cha siasa kama wenzake sema yeye ni mhafidhina na ndio wakamtoa
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,767
Likes
11,425
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,767 11,425 280
We Mnyeti nenda kajiajiri achana na mambo ya TUCTA
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Likes
4,848
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 4,848 280
Madaraka Haya........!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,799