Mgombea Jimbo la Zitto amshinda Maranda CCM Kigoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Jimbo la Zitto amshinda Maranda CCM Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tina, Dec 30, 2011.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 569
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    GENGE la mafisadi katika CCM mkoani Kigoma limepata pigo baada ya mfanyabiashara waliyemuandaa kugombea kuziba nafasi iliyoachwa wazi na yule mtuhumiwa wa EPA, Rajabu Maranda, kushindwa uchaguzi.

    Wajumbe wa NEC CCM katika hali inayotafsirika wamechoshwa na genge la ufisadi walifanya uchaguzi wa Katibu wa Uchumi wa Mkoa iliyokuwa chini ya Maranda na kumtema Yahaya Liheye, mmiliki wa vituo kadhaa vya mafuta Kigoma.

    Liheye alikuwa chaguo la Maranda na genge lote la kifisadi la kina Rostam, aliyembwaga ni masikini mmoja lakini msomi na kijana anaitwa Nicholaus Zacharia.

    Kwa wasiomfahamu Zakaria alitajwa kuwa tishio dhidi ya Zitto Kabwe kwenye kura za ubunge kama angepitishwa na chama chake ambako alishindwa kwa mizengwe.

    Kura zilizopingwa zilikua 28 Matokeo Mr Chalukura 0, Liheye _13 na Nicholaus Zacharia_15.
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    magamba wote ni mafisadi, hamna mwenye afadhali
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Well said mkuu!
    Wanapishana kwa rangi na makabila, lakini wote dugu moja!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    toa upupu hapa
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,454
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Zacharia tishio kwa Zitto!!!:gossip:
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni wezi kwa wezi waende zao huko.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa mbali sana! kumbe mambo ya ufisadi!
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ccm wote wezi
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    kama ni hawa mi napita tu mida mingine. chaooooooh!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ndiyo mkuu!siasa inabadilika kila siku,akuna cha ajabu kwenye siasa!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Is it!generalization some times does not make sense at all!
     
  12. G

    Galinsanga Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teh teh teh na Chalukura tena naye! ama kweli ccm imekosa viongozi. wengine jamani mwendeleage na uchinga wenu th lazima
    uongozi
     
  13. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280



    mkuu kwenye kijani hapo, huyo jamaa mbona kashinda kwa kura mbili tu? uhatari wake uko wapi?


     
Loading...