mgombea binafsi ndani ya rasimu ya pili ya katiba

Memory

Senior Member
Jun 29, 2011
107
170
Hata mimi napenda mjadala kuhusu hili maana kwa nafasi ya Ubunge mgombea binafisi una tija lakini kwa nafasi ya Rais kwa watanzania jinsi tulivyo wachanga katika siasa na tunavyohongeka kirahisi tutapata vibaraka wa wageni hadi aibu. Hata utaratibu wa kuwachuja tu ni mgumu ila kwa Mbunge ni sawa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom