Mgogoro mwingine, Vitambulisho vipya ni vya UTAIFA na vile vya zanzibar ni vya UKAAZI: Maimu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro mwingine, Vitambulisho vipya ni vya UTAIFA na vile vya zanzibar ni vya UKAAZI: Maimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, May 31, 2012.

  1. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Wadau hii sijaielewa vyema nhisi kama ni upotevu wa pesa, na kwanini mtu awe na ID mbili?

    " Khatib alitaka kujua umuhimu wa vitambulisho hivyo na vile vya Zanzibar ambavyo Wazanzibari wamekuwa wakivitumia kwa muda mrefu"

    "Akijibu hilo, Maimu alisema vitambulisho vya Zanzibar ni vya ukaazi na hivi vya taifa ni vya utaifa hivyo, Wazanzibari wote watapaswa kuwa navyo ili kutambulika."

    sosi: Vitambulisho vya Taifa: Kamati ya Lowassa yataka maelezo ya vyeti feki
     
  2. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,025
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    mgogoro sasa hapo uko wapi? Kimoja cha Ukazi kingine cha Utaifa. Bandugu Fafanua mgogoro uko wapi?

    Ndimi Bazazi
     
Loading...