Mgogoro huu unaendelea chadema ivi yuko wapi dk.slaa akiwa kama katibu mkuu..ana kauli gani


C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,865
Likes
1,972
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,865 1,972 280
kutokana na mgogoro huu unaendelea chadema .....dk.slaa akiwa kama katibu mkuu wa chama....sijamwona katika kamati kuu...na vipi akiwa kama katibu ana kauli....ipi juu ya hili......

Amepotelea wapi dk.slaa.....
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
39
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
Kwani Dr. Slaa yuko juu ya Kamati kuu.. kalale usingizi wewe.
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,865
Likes
1,972
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,865 1,972 280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Toa ujinga hapa.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,951
Likes
10,252
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,951 10,252 280
Kitumbua chake zito kakimwagia mchanga,alihitaji KUTONYWA tu na zzk arudishe fedha kwenye saccoss yake
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,230
Likes
1,327
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,230 1,327 280
Mkuu Dr.Slaa hana akili ndogo kiasi hicho hadi aanze kuitisha ma-press conference na kutoa matamko kama yule kichaa wa Mwandiga, Dr.Slaa siyo msawahili hadi aanze kujibashana na waimba tarabu wa Mwandiga morden Taarab, Siyo hadi ya Dr.slaa kujibishana na mbweha amabao wamepoteza muelekeo kisiasa na sasa wamebaki majina tu, ndio maana hata siku moja tangu tumeaanza kumjua Slaa ktk siasa za Tanganyika hajawi kubishana wala kujibishana na Mbweha wote kwenye media bali Dr.Slaa ni mtu wa principle na maadili.
 
Chiwata

Chiwata

Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
32
Likes
0
Points
0
Chiwata

Chiwata

Member
Joined Nov 10, 2013
32 0 0
Mkuu Dr.Slaa hana akili ndogo kiasi hicho hadi aanze kuitisha ma-press conference na kutoa matamko kama yule kichaa wa Mwandiga, Dr.Slaa siyo msawahili hadi aanze kujibashana na waimba tarabu wa Mwandiga morden Taarab, Siyo hadi ya Dr.slaa kujibishana na mbweha amabao wamepoteza muelekeo kisiasa na sasa wamebaki majina tu, ndio maana hata siku moja tangu tumeaanza kumjua Slaa ktk siasa za Tanganyika hajawi kubishana wala kujibishana na Mbweha wote kwenye media bali Dr.Slaa ni mtu wa principle na maadili.
Kumbe kufanya press conference ni akili dogo?
Kwahiyo Lissu,Mbowe,Mnyika hawa ni akili ndogo.
Nasikia na leo wameita waandishi pale kinondoni.
 
Michael Mtitu

Michael Mtitu

Verified Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
547
Likes
241
Points
60
Michael Mtitu

Michael Mtitu

Verified Member
Joined Oct 6, 2012
547 241 60
Kwani Dr. Slaa yuko juu ya Kamati kuu.. kalale usingizi wewe.
Samahani, hivi wewe ni yule emtuu ambaye hajapatikana au tutarajie mwingine.
 
M

mwobho

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
810
Likes
71
Points
45
M

mwobho

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
810 71 45
Slaa ndio injinia wa kumhujumu Zitto,unategemea jipya gani kutoka kwake?
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Slaa ndio injinia wa kumhujumu Zitto,unategemea jipya gani kutoka kwake?
Zitto kwa sasa hana tofauti na Shibuda.Ni mwanachama Msaliti anaeishi CDM kwa huruma ya Kamati kuu.
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
kutokana na mgogoro huu unaendelea chadema .....dk.slaa akiwa kama katibu mkuu wa chama....sijamwona katika kamati kuu...na vipi akiwa kama katibu ana kauli....ipi juu ya hili......

Amepotelea wapi dk.slaa.....
kuna rekodi, documents, na kila aina ya ushahidi unaoonyesha slaa anahusika kuiangamiza chadema, na ndiye chief author wa saga lote la zito akisaidiwa na akina saa 8, lema na msigwa
 
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
787
Likes
26
Points
45
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
787 26 45
Ndugu shardcole anasahau kuwa Slaa aliitisha press conference akishutumu masanduku ya kura yamekamatwa mbeya alafu baadae akasema alikua anaijaribu tume.

Nadhani tuache kujadili watu maana wote tuna matatizo yetu, tujadili issues. Je ni kwili kina Zito ni wasaliti? Usaliti wao ni upi? Je uasi au usaliti unajitokeza wakati wa uchaguzi wa ndani tu? Je mkakati wa mabadiliko tumeusoma? Je una malengo ya kuchafua chama au kuimarisha au kuleta mabadiliko chamani? Je kauli za viongozi ni za kibabe au kidemokrasia? Je kwanini Godbles Lema na Lisu walishinikiza mkakati uwekwe mtandaoni? Hawakujua madhara yake kwa watakaousoma vyema? Kwanini siyo mapinduzi ni usaliti? Je shutuma zilizo na zinazotolewa ni za kweli au uongo? Kuna kamati au tume huru ya kufuatilia kilichoitwa uzushi dhidi ya chama?
 

Forum statistics

Threads 1,261,879
Members 485,352
Posts 30,107,108