Mgogoro CUF: Prof. Lipumba amsimamisha kazi Maalim Seif, amteua Magdalena Sakaya kukaimu

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
23,334
2,000
Hatuhami kwenye mjadala wa vyeti, Ni lazima mungu wa Darisalamu atambuwe kuna Mungu aliye hai na hawezi kusimama na majitu ya hovyo kama Makonda. Kwisha habari, kibri na majivuno vimefikia tamati.

Kwa Mujibu wa Uislam ni haramu kwa namna yoyote hata utani kumwita Mtu au Kiumbe chochote Mungu!
 

tangoMwitu

Member
Feb 23, 2017
74
125
Isije ikawa prof naye kaiba vyeti anaitwa Vincent maana mjinga mjinga mbona anazidiwa skill hata na Zito Kabwe katoka chadema kaanzisha Chama chake Kma anaogopa kaanzisha chama chake basi si aende kwa kwa Rungwe wakaboreshe chauma.huyu prof achunguzwe lazima takuwa vyeti akanunua.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,228
2,000
Kwa Mujibu wa Uislam ni haramu kwa namna yoyote hata utani kumwita Mtu au Kiumbe chochote Mungu!
Kwa sababu wewe ni division zero kama Makonda kamwe huwezi kujuwa kuna mungu na kuna Mungu.

Mbumbumbu kabisa wewe, mtaishia kufoji vyeti lakini hamuwezi kufoji akili kamwe.
 
  • Thanks
Reactions: BAK

FreedomTZ

JF-Expert Member
Jul 18, 2012
1,105
1,250
Mwalimu seif, wakurugenzi wote kutoka Zanzibar, wabunge wote wanaopinga yanayofanywa na Le profeseri, madiwani na wanachama wanaona Leprofesa hafai, kwa umoja wenu ondokeni CUF; jiungeni CHADEMA ili muwe na nguvu kubwa ya kumgaragaza huyo pro.
 

rahamis

Member
Nov 30, 2016
91
125
Mkapa hakukosea alipomwita Prof. Uchwara.

Njaa insmuhangaisha saaana.

Huyu anadai ana uwezo wa kufanya kazi popote duniani

Mbona povu linamtoka kwa Uenyekiti tu.
 

barafu

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
6,703
2,000
[HASHTAG]#Habari[/HASHTAG]. Menyekiti wa CUF amsimamisha Katibu wake Maalim Seif

"Nimefikia Uamuzi wa Kumsimamisha Maalim Seif baada ya Kukaidi wito Wangu kama M/Kiti wake Kuja Ofisi Kuu Buguruni zaidi ya Mara 4"

Nimemteua Mh Magdalena Sakaya kukaimu Nafasi ya Katibu Mkuu Taifa wa C.U.F, Nafasi hiyo awali ilikua inashikiliwa na Maalim Seif"

#Professa_Lipumba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom