Mgodi tulawaka kufungwa mwaka 2013!jee kuna faida tuliopata zaidi ya mashimo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgodi tulawaka kufungwa mwaka 2013!jee kuna faida tuliopata zaidi ya mashimo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Sep 3, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,474
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    Mwekezaji mgodi wa dhahabu tulawakwa kuufunga,madini yameisha!pia tanzania one tanzanite nao wataondoka karibuni
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Danganya toto hiyo, si umesikia kuwa wamefanya utafiti na kwamba hadi 2013 watatoa uamuzi maana imeonekana bado kuna Gold ya kutosha katika ardhi hiyo!!

    Naamini hawa wadosi wameshafundihwa namna ya kukwepa kodi,
    Subiri uone!!!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Ni usanii tuu. Ilibidi ufungwe zaidi ya miaka miwili iliyopita lakini mpaka leo unapiga kazi tuu.
     
  4. u

    ukweli2 Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na juzi juzi tuu mtanzania ndo alipewa ujenero meneja na ameanza kazi leo...
     
  5. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red, unamaanisha hao jamaa wameshatoka NHC na sasa wanachimba madini?
     
Loading...