Mgimwa alikuwa anasumbuliwa na ugonjwa gani?

Status
Not open for further replies.

Mbusule

Member
Aug 2, 2011
84
95
Ndugu zangu wana JF, nimefuatilia sana kwenye mitandao ya kijamíi kutaka kujua ugonjwa wa kiongozi wetu, aliyekuwa waziri wa fedha-Dr.Mgimwa lakini nimeambuliwa patupu. Nimesikiliza kupitia ITV wakati katibu mkuu kiongozi,Ombeni Sefue alipokuwa akithibitisha kifo chake,mwandishi alipotaka kujua alikuwa anasumbuliwa na nini, Sefue alisema,"Mimi si mtaalamu wa magonjwa." Kwa nini kuna usiri ktk hili?Mbona baba wa taifa na viongozi wengine tulitaarifiwa maradhi yao? Inawezekanaje kiongozi alazwe siku zote hìzo bila ugönjwa wake kujulikana?
Nawasilisha!!!
 

mdeki

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
3,301
1,225
Why iwe siri? Hata kusingizia shinikizo la damu hamna?
 

Mbusule

Member
Aug 2, 2011
84
95
ugonjwa wa waheshimiwa

Upi huo? Mbona hata taarifa za kulazwa kwake hazikuwa wazi kama viögozi wengine? Alikuwa ni kiongozi mkubwa sana ndani ya serikali lakini ameuguzwa kama bibi yangu huko kijijini Busongo.Kuna kitu hakipo sawa hapa!
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,213
2,000
aliondoka kimya kimya,sijui alikuwa anaumwa nini?Huyu alikuwa NBC,mwe mitandao hii
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,542
2,000
Jamani mtu amekufa mnajadili kitu gani. Muombeeni kwa mungu ampunguzie adhabu na apokelewe huko aliko basi.

Naona tusiombee ili wakatae kumpokea si atarudi aje kuendelea na kazi. We wa ajabu sana; at apokelewe huko aliko. Si tayari keshafika au??
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom