MGENI KATIKA GROUP

F

freyma

Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
8
Points
20
F

freyma

Member
Joined Jun 12, 2019
8 20
Nime shawishika kujiunga na group baada ya kuelekezwa group litanipa ushirikiano naombeni mnisaidie katika uzi wangu "UDAHILI 2019/2020"
 
F

freyma

Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
8
Points
20
F

freyma

Member
Joined Jun 12, 2019
8 20
Kwani group ni nini ujuavyo,,bado ni group ukiangalia nimelenga idara moja tu ya ualimu inamaana waliopo hawataenda nje na idara husika wote wanaunda kundi ndio maana topic yangu nikaweka na neno kundi,,,ila hilo sio swala chamsingi naomba unisaidie coz natuma lengo la topic yangu umeielewa endapo umeiona.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,451
Top