Mgeja: Chadema wanadai uhuru wa bandia maana uhuru kamili tulishapata 1961

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,226
2,000
Mzee Hamis Mgeja amesema Chadema bado wako katika harakati za kudai uhuru.

Amedai yawezekana uhuru wanaoutafuta ni wa bandia kwani uhuru kamili tulishaupata mwaka 1961 chini ya Tanu.

My take;
Labda ndio maana Chadema wanapinga kila kitu kwa sababu hawajui wanataka nini!

Maendeleo hayana vyama!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
107,172
2,000
Unafiki ni kitu kibaya sana maishani. Huyu ni kama mke vile wa fisadi lowassa kila alipo na yeye anataka kuwepo ili arushiwe mifupa aliyobakisha fisadi lowassa.

Mtu mzima hovyoooooooo! Hana msimamo wala hawezi kufanya maamuzi huru.

Mzee Hamis Mgeja amesema Chadema bado wako katika harakati za kudai uhuru.

Amedai yawezekana uhuru wanaoutafuta ni wa bandia kwani uhuru kamili tulishaupata mwaka 1961 chini ya Tanu.

My take;
Labda ndio maana Chadema wanapinga kila kitu kwa sababu hawajui wanataka nini!

Maendeleo hayana vyama!
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
7,291
2,000
Anachanganya independence na freedom
Mzee Hamis Mgeja amesema Chadema bado wako katika harakati za kudai uhuru.

Amedai yawezekana uhuru wanaoutafuta ni wa bandia kwani uhuru kamili tulishaupata mwaka 1961 chini ya Tanu.

My take;
Labda ndio maana Chadema wanapinga kila kitu kwa sababu hawajui wanataka nini!

Maendeleo hayana vyama!

Loyalty To country Alyways,To government When it deserves
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,698
2,000
giphy-15.gif

Mizee Mingine laana!!! Mitumbo!!!..Kinyesi tu!!! Luhunbo Luhumbo!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom