Mgao wa vifaa vya kinga ya COVID 19 unafikirisha

mysterio

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
4,045
2,000
Nimesoma recent tweet ya Kigogo "mgao wa vifaa vya kinga ya corona". Nimeshindwa kuelewa kwanini mkoa mmoja mdogo anapotoka bwana mkubwa umepewa upendeleo? Tunarudi nyuma sana.
Tafuta recent tweet ya Kigogo uone mwenyewe.
 

luvcyna

JF-Expert Member
Feb 24, 2009
1,733
2,000
Charity begins at home!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Napata picha warembo kama huyo wa kwenye avatar watakuwepo kufika december mwaka huu kweli, sijui imekuwaje swali hililikanijia kichwani,
Hivi watabaki warembo wa aina gani watakaochaguliwa kuingia 2021?

Mtakaokuwepo mtutumie hata tupicha tu wakuu. I hope nitakuwepo niwarushie mivideo mjionee hali halisi


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ngwasa Omuyaya

JF-Expert Member
Feb 13, 2014
1,871
2,000
Ndiyo ile ya Jack Ma ..? Kama ni hiyo sawa maana tangu wapewe hapa Dar ndiyo vifo vimeongezeka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom