Mgao wa umeme mpaka lini? Kwa nini tunakubali kudanganywa?

James Kasonda

Member
Apr 2, 2012
84
125
Aliyebuni jina la wadanganyika anapaswa kupewa tuzo. Manake watanzania hata tukiambiwa tutazambaziwa mabomba yanayotoa pesa vijiji vyote tutakubali tu. Hii habari ya umeme imekuwa kero, tena kero kuliko kero. Tunadanganywa kila kunapokucha na tunabweteka tu. Jamani hivi wanaoshabikia chama tawala kilichotutawala kwa shida zote hizi wana macho kweli? Eti umeme mpaka vijijini! Eti maisha bora! Eti elimu bora! Wenzetu wanakula bata sisi tunalishwa harufu, hata makombo hatuyaoni. Tumia kura yako vizuri uchaguzi ujao na usikubali kuwa mdanganyika!!
 

daviey69

JF-Expert Member
Aug 12, 2013
2,237
1,225
Mkuu we acha tu....inatia hasira sana halafu kuna vizee vinavyoneemeka ndo vimeng'ang'ania hich chama pamoja na matoto yao!
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,023
2,000
Kanga,kofia,fulana,vitenge ndo vinawaponza hasa wanawake ambao akili zao ziko ********.
Nasikia sasa CCM wanajiandaa kutengeneza sox,kondom na vyupi vyenye nembo ya chama ili kupumbaza wengi zaidi. Inatia hasira,inatia uchungu.
 

sijui nini

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
2,553
2,000
hivi huu ni MGAO ua MNYIMO wa umeme.....mmmh..labda ni MGAWANYO...aargh..mi sijui nini bana..!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom