Mgao mkubwa wa umeme jijini mwanza


A

ALWATAN KIZIGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
529
Likes
441
Points
80
A

ALWATAN KIZIGO

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
529 441 80
Habar zenu wakuu, kuanzia siku ya jana ijumaa tanesco mkoa wa mwanza wameanza kukata umeme kuanzia saa kumi na moja alfajiri mpaka saa tatu usiku na hali hiyo inategemea kudumu kwa mwez mzima huu wa desemba. Mbaya zaidi mgao huu ni wa kimya kimya na maeneo yanayoathirika zaidi ni maeneo yote ya nyegezi mkolani na buhongwa. Meneja wa sasa wa tanesco mkoa wa mwanza ameshashindwa kazi na sielewi kwa nini hajafukuzwa kazi mpaka leo
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,677
Likes
1,472
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,677 1,472 280
muhongo ni janga la kitaifa.
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
3,757
Likes
584
Points
280
Age
30
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
3,757 584 280
Sie hapa kahama tumeshazoea kabisa huo mgao wa kimyakimya!!!
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
serikali yenu ya ccm ndiyo inafanya haya,..
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
919
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 919 280
Arachuga tumeshazoea kabisa.. Wanakata na kurudisha wanavyojisikia
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
Rudini kundini na hayo yatakuwa historia.
 

Forum statistics

Threads 1,251,242
Members 481,614
Posts 29,763,937