Mganga wa kienyeji anatafutwa hapa


Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,271
Likes
1,096
Points
280
Age
26
Youngtozy1992

Youngtozy1992

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,271 1,096 280
Wakuu kichwa cha habari hapo juu kinajieleza...

Nimeamua kuchukua uamzi huu wa kumtafta mganga wa kienyeji baada ya kufanya kila njia ili nijikwamue katika hii ya umasikin imeshindikana

Na kama tunavyojua wizi ni dhambi pia kwa maadili niolelewa sikuwahi kujihusisha na vitendo vya urubuni na sitakaa nifanye hivyo...

Ila naskia ukienda kwa mganga unakuwa unarisk maisha yako ila nimeamua bora nirisk maisha yangu mimi peke yangu.... (nipambane na hali yangu) ila nisiwaingize wanajamii matatizoni kama vile kuwaibia mali zao na kuwarubuni

Hivyo basi kama nilivyotanguliza awali kuwa sihitaji kuchafua hali ya mwenzangu wala kumkosesha binadamu mwenzangu raha au kumuudhi kutokana na starehe zangu binafsi.

Sasa kinachonitisha nasikiaga kuwa huwa hawa ndugu zetu waganga wanatoa masharti kama vile....

-Kuua ndugu yako..
-Kugegeda dada yako....
-Au kumgegeda mama yk..
-Kuuwa wazazi wako.....
-Au kuuwa Mwanao.....
-Na hata kuuwa mkeo....
Na mengineyo...

Nami kama nilivyojiwekea nadhili staki kuchafua hali ya mtu katokana na starehe zangu kwa hiyo kwa masharti hayo mimi siyawezi kabisa....

Ila nipo tayar kama kuna masharti mengine ambayo yatanihusu mimi binafsi
Atakayoyajua yeye anipe nitashukuru pia..

ila chonde chonde masharti yasimhusu mtu yeyote wala kumuathili mtu mwingine tafadhari sana wacha nipambane na hali yang...

Pia awe tayari kunifanyia uganga wake kwa makubaliano ambayo baada ya mafanikio ndio nitamlipa kiasi cha pesa atakayoitaka yeye.....

Pia awe tayari kunifanyia uganga wake online yaani simu au kupitia mtandaoni.......
Hii inatokana na kwamba sina nauli ya kumfuata huko alipo ila akikubali kutumia nauli yake kunifuata nilipo ishallah mwenyezi mungu amzidishie mara mbili mbili zaidi...

Baada ya hapo kiroho safi nawatakieni usaidizi mwema katika kunisaidia mtaalamu huyo...

Nipo sereous sipend dharau na matusi kwa wachangiaji kama huwezi kuchangia kwa busara pambana na hali yako

Huwa sipendi kumkosea mtu wala kudharau maamuzi ya mtu na ninaheshimu mitazamo ya wenzangu pia.

"By youngtozy1992"
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,606
Likes
21,141
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,606 21,141 280
nitajie jina la mzazi wako wa kike nikutengenezee ndumba....

malipo baada ya kazi
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
11,523
Likes
18,816
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
11,523 18,816 280
Nunua magazeti ya udaku halafu soma kurasa za kati
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,521
Likes
4,395
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,521 4,395 280
Dah... Yupo mmoja kutoka MOMBASA anakufanya unakuwa tajiri
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
2,700
Likes
3,202
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
2,700 3,202 280
Kuna tajir flani hapa ninapoishi hajawah kula wala kuvaa vizur hata siku moja so,think twice Brother!

Sent from my TECNO-N8 using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,214,048
Members 462,499
Posts 28,499,660