mganga amewasili mabinti kazi kwenu


by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
843
Points
195
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
843 195
MGANGA WA MAPENZI AMEWASILI.
Ni yule yule mkali kutoka matombo, DR utamu ..anatibu magonjwa yafuatayo.

1.kupata mimba kwa wanawake ambao wanatafuta watoto ndani na nje ya ndoa.

2.wanawake wote ambao hawaridhishwi na viwango vya mabwana na maboi friend zao.

3.natibu wanawake wenye stress za mapenzi,kama umetoswa tuwasiliane usijali nitatibu majeraha yote ya vibuti ulivyopigwa.

4.wanawake walioshindikana auwezi kudumu na mpenzi walau kwa wiki moja,bila kusahau wenye majini mahaba.

Wateja kumi wa kwanza watapewa tiba mahususi.
Tuwaasiliane kupitia
pm.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
me nataka dawa ya kumchukia mpenzi wangu... yaani nampenda mpaka najichukia!!!!!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Mie nataka dawa ya kutegua tego!!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
nshajaribu kuung'oa hadi na praizi but hautoki ni mgumu acha tu.. labdA nijaribu kwa ndumba!!!
Yowee mama yangu! unahatari charmindlady , mpende mwenzako haone raha ya dunia acha ubinafsi.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Ukipewa talaka na C6 naomba useme pia.
yeah lazima niseme... make humu ndipo tulipokutania... tukachumbiana mpaka ndoa... so tukiachana pia ntarudo mumu humu"!!"
 
Last edited by a moderator:
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
dawa ya kusema ASANTE Inapatikana?manake hasemangi asante kwenye tukio lolote lile ata utoe povu kimya af anajijua.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Yote hayo nadhani hayajaja by default.
 
Last edited by a moderator:
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mganga amenifurahisha kontakti zake tu, PM...
 

Forum statistics

Threads 1,285,257
Members 494,502
Posts 30,855,624
Top