Mganga alinipa sharti la kutoshiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote

Tajiri Mapesa

JF-Expert Member
Feb 26, 2020
707
1,000
Habarini ndugu zangu, kwanza poleni na mihangaiko yote ya hapa jukwaani,
Kwa majina naitwa Shukuru ni mkazi wa Misungwi nina umri wa miaka 35.

Katika harakati zangu za kutafuta maisha nilipata kushawishiwa na rafiki yangu kwenda kutafuta pesa za majini ambapo mimi na rafiki yangu tulikwenda kwa mganga mmoja huko maeneo ya njombe.

Mganga alitupatia utajiri lakini kwa masharti ya kutoshiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote yule wala kuoa. Nimefanikiwa kufuata masharti hayo kwa asilimia 100, mpaka sasa nina miaka 10 sijashiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote. Nina majumba, magari na utajiri mkubwa ila sijaoa.

Sasa wazazi wangu walivyoona nakaa muda mrefu bila kuoa wamenijia juu wanataka nioe na wanahitaji wajukuu. Nipo njia panda sijui la kufanya. Naombeni ushauri wakuu nifanyeje.
 

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Sep 25, 2015
6,927
2,000
Habarini ndugu zangu, kwanza poleni na mihangaiko yote ya hapa jukwaani,
Kwa majina naitwa Shukuru ni mkazi wa Misungwi nina umri wa miaka 35.

Katika harakati zangu za kutafuta maisha nilipata kushawishiwa na rafiki yangu kwenda kutafuta pesa za majini ambapo mimi na rafiki yangu tulikwenda kwa mganga mmoja huko maeneo ya njombe.

Mganga alitupatia utajiri lakini kwa masharti ya kutoshiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote yule wala kuoa. Nimefanikiwa kufuata masharti hayo kwa asilimia 100, mpaka sasa nina miaka 10 sijashiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote. Nina majumba, magari na utajiri mkubwa ila sijaoa.

Sasa wazazi wangu walivyoona nakaa muda mrefu bila kuoa wamenijia juu wanataka nioe na wanahitaji wajukuu. Nipo njia panda sijui la kufanya. Naombeni ushauri wakuu nifanyeje.
Naamini soap haina shida uliruhusiwa.
Endeleza soap tu.

Na hiyo ndio the price you pay



Sent using Jamii Forums mobile app
 

6321

JF-Expert Member
Oct 16, 2016
379
1,000
Habarini ndugu zangu, kwanza poleni na mihangaiko yote ya hapa jukwaani,
Kwa majina naitwa Shukuru ni mkazi wa Misungwi nina umri wa miaka 35.

Katika harakati zangu za kutafuta maisha nilipata kushawishiwa na rafiki yangu kwenda kutafuta pesa za majini ambapo mimi na rafiki yangu tulikwenda kwa mganga mmoja huko maeneo ya njombe.

Mganga alitupatia utajiri lakini kwa masharti ya kutoshiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote yule wala kuoa. Nimefanikiwa kufuata masharti hayo kwa asilimia 100, mpaka sasa nina miaka 10 sijashiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote. Nina majumba, magari na utajiri mkubwa ila sijaoa.

Sasa wazazi wangu walivyoona nakaa muda mrefu bila kuoa wamenijia juu wanataka nioe na wanahitaji wajukuu. Nipo njia panda sijui la kufanya. Naombeni ushauri wakuu nifanyeje.
Sambaza miamala humu Kisha tukupe ushauri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Muuza simu used

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
3,408
2,000
Habarini ndugu zangu, kwanza poleni na mihangaiko yote ya hapa jukwaani,
Kwa majina naitwa Shukuru ni mkazi wa Misungwi nina umri wa miaka 35.

Katika harakati zangu za kutafuta maisha nilipata kushawishiwa na rafiki yangu kwenda kutafuta pesa za majini ambapo mimi na rafiki yangu tulikwenda kwa mganga mmoja huko maeneo ya njombe.

Mganga alitupatia utajiri lakini kwa masharti ya kutoshiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote yule wala kuoa. Nimefanikiwa kufuata masharti hayo kwa asilimia 100, mpaka sasa nina miaka 10 sijashiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote. Nina majumba, magari na utajiri mkubwa ila sijaoa.

Sasa wazazi wangu walivyoona nakaa muda mrefu bila kuoa wamenijia juu wanataka nioe na wanahitaji wajukuu. Nipo njia panda sijui la kufanya. Naombeni ushauri wakuu nifanyeje.

Wewe pimbi siuliteta uzi hapa umebanduliwa na mwanafunzi mara umezaa mtoto mmoja mara,acha ushoga ni hatari kwa afya yako


Sent using IPhone X
 

financial services

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,824
2,000
Ebu vunja hayo masharti ya mganga tuone nini itatokea, oa na tafuta watoto tuone kama utajiri wako utapukutika or not, ila angalia usije vunjika dushe tu😀
 

GerryKondo

Member
Dec 7, 2018
94
250
Habarini ndugu zangu, kwanza poleni na mihangaiko yote ya hapa jukwaani,
Kwa majina naitwa Shukuru ni mkazi wa Misungwi nina umri wa miaka 35.

Katika harakati zangu za kutafuta maisha nilipata kushawishiwa na rafiki yangu kwenda kutafuta pesa za majini ambapo mimi na rafiki yangu tulikwenda kwa mganga mmoja huko maeneo ya njombe.

Mganga alitupatia utajiri lakini kwa masharti ya kutoshiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote yule wala kuoa. Nimefanikiwa kufuata masharti hayo kwa asilimia 100, mpaka sasa nina miaka 10 sijashiriki tendo la ndoa na mwanamke yeyote. Nina majumba, magari na utajiri mkubwa ila sijaoa.

Sasa wazazi wangu walivyoona nakaa muda mrefu bila kuoa wamenijia juu wanataka nioe na wanahitaji wajukuu. Nipo njia panda sijui la kufanya. Naombeni ushauri wakuu nifanyeje.
Lipia tangazo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom