Mfungwa mwenye kesi nyingine anapoenda Mahakamani anavaa sare za wafungwa?

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
12,571
2,000
Hayo ya mavazi mimi wala hayaniumizi! Aende na sare za wafungwa, sawa! Aende akiwa ameulamba suti, poa tu!! Hofu yangu isije Majambazi wenzake wakafanya rescue attempt kwa kutumia advantage ya hizo movemnts za to and from mahakamani!!

Miaka 30, huku misala mingine ikinisubiri, hata mimi naandaa genge la kufanya ambush. Na hata nikipewa cha moto wakati wa kutoroka, poa tu kuliko kwenda kunianzia maisha mapya ya jela na kuishi huko ujana wangu woooooote hadi uzeeni!!
 

Kalunya

JF-Expert Member
Oct 5, 2021
1,833
2,000
Wafungwa waruhusiwe kutungisha mimba wake zao au wachumba zao nje,kama umefungwa miaka mingi Ili uzao wako usipotee.
Wafungwe lakini wasinyimwe haki ya kuzaa.
Wapewe huduma ya kuchukuliwa mbegu zao zikatungishwe kwa wapenzi zao nje kuliko kutoka ndo uanze na moja.
 

Kalunya

JF-Expert Member
Oct 5, 2021
1,833
2,000
Nyerere alipoona vijana awafai kuwapa madaraka aliona mbali kuepusha haya.
Huwezi ukampa madaraka bachela au msimbe mtu ambae hana familia ataweza vipi kuwa kiongozi bora.
Mwendazake alidhalilisha Sana taaluma ya uongozi kwa kuchagua wahuni.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,618
2,000
Nyerere alipoona vijana awafai kuwapa madaraka aliona mbali kuepusha haya.
Huwezi ukampa madaraka bachela au msimbe mtu ambae hana familia ataweza vipi kuwa kiongozi bora.
Mwendazake alidhalilisha Sana taaluma ya uongozi kwa kuchagua wahuni.
Stephen Wassira aliteuliwa na Nyerere kuwa Naibu waziri wa kilimo akiwa na umri wa miaka 27
 

Lihove2

JF-Expert Member
Mar 23, 2018
2,458
2,000
Tusubiri ta
Nauliza tu kwa wale wajuzi wa mambo ya Magereza kwamba mfungwa mwenye kesi nyingine anakwenda mahakamani akiwa amevalia sare za wafungwa au anavaa nguo zake za nyumbani?

Mungu ni mwema wakati wote!
Tusubiri tarehe 18 pale lile shauri la uhujumu uchumi pale litakapo tajwa tena.tutaona kama yuko kwenye uniform
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom