Mfungwa Lengai Ole Sabaya asuburiwa na Takukuru mkoa wa Kilimanjaro kuna tuhuma za kujibu

Rwaz

JF-Expert Member
May 3, 2013
1,079
2,000

Wampumzishe 30 Inatosha Wakimbana Sana Itafika Miaka 100 Hatatoka

Sidhan kama weng wamekuelewa. Ila nime note inakuuma kuona anatunzwa na serkali ilihali unaamin katika namna yako hiyo ya kumalizana na mbaya wako.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
37,026
2,000

Wampumzishe 30 Inatosha Wakimbana Sana Itafika Miaka 100 Hatatoka

Haki itendeke kwa kila aliyefanyiwa unyama na Sabaya. Unadhani yule aliyepigwa misumari miguuni anaridhika Sabaya kufungw kwa kesi ya kupora hela dukani? Hapana, naye anataka asikilizwe na aliyemtenda ahukumiwe.
Hili jambo linaweza kusababisha Sabaya akawa na kesi hata 50 na zote zikamfunga kwani alikuwa anafanya uhalifu bila woga maana sponsor ndio mwenye nchi na ni jiwe
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
33,011
2,000
Haki itendeke kwa kila aliyefanyiwa unyama na Sabaya. Unadhani yule aliyepigwa misumari miguuni anaridhika Sabaya kufungw kwa kesi ya kupora hela dukani? Hapana, naye anataka asikilizwe na aliyemtenda ahukumiwe.
Hili jambo linaweza kusababisha Sabaya akawa na kesi hata 50 na zote zikamfunga kwani alikuwa anafanya uhalifu bila woga maana sponsor ndio mwenye nchi na ni jiwe
Siku Ya Kumuaga Sponsor Alilia Akijua Amekwisha Kabisa
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
57,024
2,000
Inawezekana bwana Sabaya licha ya kutumwa na yeye lijituma zaidi kwa mgongo wa kutumwa!
Hizi mission zote zakupokonya watu pesa kwa kutishia kuwabambikia kesi ya uhujumu ni missions za Sabaya yeye binafsi.

Hii kesi mpya ya Kilimanjaro itakayofuata huenda ndiyo ile amefanya featuring na Meya wa Moshi mjini Comrade Raibu. Ni bonge la colabo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom