Mfumo wa *Online Teachers Applications System(OTEAS)* upo hewani. Waombaji wa kazi za ualimu wanaweza kuendelea.

hashimrashidy

Senior Member
Sep 11, 2015
194
250
*Muhimu*
1. Hakikisha upo katika internet nzuri.
2. Nyaraka ziwe katika pdf na kila moja isizidi 1Mb.
3. Mwombaji akiwa na changamoto apige simu zilizopo kwenye video manual.
4. Deadline ya kuwasilisha maombi ni 15.03.2019.

Kila la kheri
DICT TAMISEMI.
04.03.2019

BONYEZA HAPA KUPATA MAELEKEZO KWA MFUMO WA VIDEO HATUA KWA HATUA
 

Attachments

  • Screenshot (135).png
    File size
    299.9 KB
    Views
    41

JIMMY JORAM

Member
May 1, 2013
31
95
*Muhimu*
1. Hakikisha upo katika internet nzuri.
2. Nyaraka ziwe katika pdf na kila moja isizidi 1Mb.
3. Mwombaji akiwa na changamoto apige simu zilizopo kwenye video manual.
4. Deadline ya kuwasilisha maombi ni 15.03.2019.

Kila la kheri
DICT TAMISEMI.
04.03.2019

BONYEZA HAPA KUPATA MAELEKEZO KWA MFUMO WA VIDEO HATUA KWA HATUA
Ndio nimekupata kiongozi. Tatizo linakuja pale ambapo mimi nimeambatanisha Transcript harafu majibu yanakuja kwamba nimeabatanisha Grad A Certificate
 

kukucd

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
280
250
MY JORAM, post: 30632770, member: 139989"]Ndio nimekupata kiongozi. Tatizo linakuja pale ambapo mimi nimeambatanisha Transcript harafu majibu yanakuja kwamba nimeabatanisha Grad A Certificate[/QUOTE]

Ulituma sangap ikakubali ? Coz mi tangu asubuh mpka saiv imegoma
 

JIMMY JORAM

Member
May 1, 2013
31
95
MY JORAM, post: 30632770, member: 139989"]Ndio nimekupata kiongozi. Tatizo linakuja pale ambapo mimi nimeambatanisha Transcript harafu majibu yanakuja kwamba nimeabatanisha Grad A Certificate

Ulituma sangap ikakubali ? Coz mi tangu asubuh mpka saiv imegoma[/QUOTE]
Nilibahatisha ile asubuhi mida ya saa moja na nusu mambo yakakakubali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom