Mfanyakazi wa mashine ya kusaga

I

iddhassan

Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
69
Points
125
I

iddhassan

Member
Joined Jul 26, 2016
69 125
Natafuta mfanyakazi wa mashine ya kusaga.ajue kusaga dona.sembe.awe na uzoefu biashara ya unga.awe anaishi dsm wilaya ya ilala au karibu.piga simu 0653 141189 kwa usaili
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
16,775
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
16,775 2,000
Ningekuwa dar ningekuja..hii kazi nna uzoefu nayo toka niko binti !nimekosa hela aisee!kila la heri
 

Forum statistics

Threads 1,313,882
Members 504,678
Posts 31,807,180
Top