Mfanyabiashara maarufu aliyehama chadema anusurika kifo kutoka redbrigade ya chadema


ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Chadema ni gongo sumu na tindikali na uuwaji
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
mods ondoa huu uongo hapa si pahala pake .wewe shetan ni muongo mkubwa sijui unapata faida gani kwa ushenzi wako, yaani nlivo anza tu kuisoma hii habar nkataman nimjue mtumaji nlivo ona ''taswira'' nkaanza kucheka.
Chadema ni zaidi ya magaidi! Ukipingana nao tu, watakuandama mpaka waku chacha wangwe!
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,464
Likes
526
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,464 526 280
mod naomba unipe ban kabla sijampakulia matusi mapyamapya niliyonayo kwenye kamusi yangu
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.

Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.

Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.

Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.

Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
Mods nipotayari kuwapa Ushirikiano kuthibitisha hili.
Ni Arusha sehemu gani?? Jina kamili la huyo Mboya please!!
Ilikuwaje mpaka hiyo nyumba ikachomwa?? Alikuwa ni mwanachama wa CDM kweli au?? Unaweza ukatupatia wasifu wake wa nje na wa ndani wa Mboya mpaka uanachama wake wa CDM mpaka CCM??
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Usishangae kwani akili zao zinaongozwa na kinywaji cha gongo na viroba wanavyopewa na k, wao, kujadiliana na watu wa aina hii kunahitaji ujasiri mkubwa na uvumilivu.
Hahaha, umemaliza mkuu
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,017
Likes
14,897
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,017 14,897 280
Mods ondoeni huu udaku tafadhali,..
 
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
896
Likes
124
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified Member
Joined Feb 9, 2010
896 124 60
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.

Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.

Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.

Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.

Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
Mods nipotayari kuwapa Ushirikiano kuthibitisha hili.
Endeleeni na uzezeta wenu lakini iko wazi kuwa Arusha kuna msiba mkubwa sana kwa ccm kukataliwa....
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Kwanza Mboya hakushiriki ktk kampeni za lema individual bali tulikuwa vijana wengi so hakuna atakayesema nlifanya mwenyewe.Then Mboya hana Ngawira za kuitwa mfanyabiashara mashuhuri,yeye uwezo wake ni kumiliki PREMIO anayoiendesha sasa.By the way Mboya ni hatari kwa jumuia yoyote anayoishiriki kwani MAFIA na anayependa kusikilizwa yeye na ubabe wake.
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.

Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.

Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.

Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.

Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
Mods nipotayari kuwapa Ushirikiano kuthibitisha hili.
Habari hii sio ya kweli na nimetoka kuongea na KAMDE muda mfupi uliopita na anasema hakuna ukweli wowote ya kwamba anatafutwa na alipoiona habari hii alifanya mawasiliano na jeshi la polisi na kuambiwa hakuna malalamiko yoyote yaliyowasilishwa polisi na kama yangekuwepo wangempigia simu. Taswira kuwa makini na vyonzo vyako vya habari.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
Sijui ni Lini CHADEMA itaendesha siasa za kistaarabu!
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Habari hii sio ya kweli na nimetoka kuongea na KAMDE muda mfupi uliopita na anasema hakuna ukweli wowote ya kwamba anatafutwa na alipoiona habari hii alifanya mawasiliano na jeshi la polisi na kuambiwa hakuna malalamiko yoyote yaliyowasilishwa polisi na kama yangekuwepo wangempigia simu. Taswira kuwa makini na vyonzo vyako vya habari.
Mkuu Mamuya,Arnod haitwi KAMDE,anaitwa KAMNDE
 
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
1,809
Likes
4
Points
0
Wile GAMBA

Wile GAMBA

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
1,809 4 0
hawa mademu wanaokaa na kuandika habari za kijinga tukizidi kuwa chekea wata shusha heshima ya JF. kwani ni lazima uvute buku & hata kama huna cha maan cha kuandika... lakini hawasumbui akili maana imefika miaka michache chama cha kifisadi kina kwenda na maji na wakifanya wizi kama kawaida yao tutawanyoosha vizuri tu!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,596
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,596 280
Endeleeni na uzezeta wenu lakini iko wazi kuwa Arusha kuna msiba mkubwa sana kwa ccm kukataliwa....
Kuna tofauti kubwa kati ya Arusha(Mkoa) na Arusha Mjini(Wilaya) , Kusema CCM imekataliwa Arusha ni upotoshaji mkubwa,CCM ina wabunge wengi Arusha kuliko CHADEMA.
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Mboya ameanza kuchanganyikiwa baada ya kuchukua mkopo bank na kushindwa kurudisha na hatimaye mali zake kupigwa mnada kutokana na kutumia pesa hovyo za kuhonga wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo wa madiwani kwa lengo la kumkomoa Mh Lema lakini akaangukia pua kwa ccm kutopata hata diwani mmoja kati ya wanne.

Bwana Mboya nenda katubu dhambi hii maana huko unakoelekea ni kuwa CHIZI.
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,112
Likes
551
Points
280
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,112 551 280
Sijui ni Lini CHADEMA itaendesha siasa za kistaarabu!
Hutajua maisha yako. Labda ubadilike tabia kwanza. Endelea kumsaidia Mw.Nchemba a.k.a Taswira
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,899
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,899 280
hii habari ipo kiudaku zaidi,kweli kuna mijitu imejaaliwa uongo.
nani yupo zamu coz hii id inatumiwa na masalia group waliojiunga lumumba na kupatiwa mpakato kwaajili ya umbeya na udaku!
Gamba At Work Buku 7 kazini.
Arusha hawadanganyiki buku Saba wewe

Mods nipotayari kuwapa Ushirikiano kuthibitisha hili.
Taswira,Sh.1150 iliyobaki utaenda chukua lumumba..
 

Forum statistics

Threads 1,262,751
Members 485,679
Posts 30,131,991