Mfanyabiashara maarufu aliyehama chadema anusurika kifo kutoka redbrigade ya chadema


Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.

Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.

Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.

Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.

Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
Mods nipotayari kuwapa Ushirikiano kuthibitisha hili.
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
70
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 70 145
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.
Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.
Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.
Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.
Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
mods ondoa huu uongo hapa si pahala pake .wewe shetan ni muongo mkubwa sijui unapata faida gani kwa ushenzi wako, yaani nlivo anza tu kuisoma hii habar nkataman nimjue mtumaji nlivo ona ''taswira'' nkaanza kucheka.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,865
Likes
6,697
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,865 6,697 280
hii habari ipo kiudaku zaidi,kweli kuna mijitu imejaaliwa uongo.
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.
Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.
Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.
Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.
Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
nani yupo zamu coz hii id inatumiwa na masalia group waliojiunga lumumba na kupatiwa mpakato kwaajili ya umbeya na udaku!
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Redbrigade ina lengo zuri la kulinda chama, tatizo ya vijana wa redbrigade wanayofanya ni kinyume sana, na waliojiunga redbrigade wapo kinyume sana, wengi ni wale vibaka,wezi na majambazi. Tunakoelekea hiki kikundi kitakuwa kama mungiki
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,329
Likes
14,355
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,329 14,355 280
Gamba At Work Buku 7 kazini.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,782
Likes
39,516
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,782 39,516 280
Pepo la uwongo towekaaaaaa
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,075
Likes
970
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,075 970 280
acha uchochezi
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Huyu si mchagga.....leo umegeuka unawatetea Wachagga? .......kweli kua uone mengi...
 
Isalia

Isalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
990
Likes
113
Points
60
Age
40
Isalia

Isalia

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
990 113 60
Redbrigade ina lengo zuri la kulinda chama, tatizo ya vijana wa redbrigade wanayofanya ni kinyume sana, na waliojiunga redbrigade wapo kinyume sana, wengi ni wale vibaka,wezi na majambazi. Tunakoelekea hiki kikundi kitakuwa kama mungiki
Usishangae kwani akili zao zinaongozwa na kinywaji cha gongo na viroba wanavyopewa na k, wao, kujadiliana na watu wa aina hii kunahitaji ujasiri mkubwa na uvumilivu.
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
783
Likes
18
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
783 18 35
Redbrigade ina lengo zuri la kulinda chama, tatizo ya vijana wa redbrigade wanayofanya ni kinyume sana, na waliojiunga redbrigade wapo kinyume sana, wengi ni wale vibaka,wezi na majambazi. Tunakoelekea hiki kikundi kitakuwa kama mungiki
grean gud ni washenzi,cheki walivyo mfanyia ushenz m
 
D

DANNYBAVICHA

Senior Member
Joined
Oct 22, 2013
Messages
109
Likes
0
Points
0
Age
101
D

DANNYBAVICHA

Senior Member
Joined Oct 22, 2013
109 0 0
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.
Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.
Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.
Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.
Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
Arusha hawadanganyiki buku Saba wewe
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
mods ondoa huu uongo hapa si pahala pake .wewe shetan ni muongo mkubwa sijui unapata faida gani kwa ushenzi wako, yaani nlivo anza tu kuisoma hii habar nkataman nimjue mtumaji nlivo ona ''taswira'' nkaanza kucheka.
hii jf ni ya chadema? Mbona mkifinywa penyewe mnakimbilia kwa mods? Ww ni mpuuzi tu na upuuzwe milele
 
J

jobless tycoon

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
676
Likes
245
Points
60
J

jobless tycoon

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
676 245 60
Mfanyabiashara Maarufu aliyeongoza kampeni za Mbunge wa Arusha Mwaka 2010 Godbless Lema anayefahamika kwa jina la Mboya amenusurika kifo baada ya kuchomewa Nyumba yake usiku wa kuamkia Leo Tar.15.12.2013.
Mboya ndiye mfanyabishara anayetajwa kujitolea kwa hali na Mali kufanikisha ushindi wa lema pale arusha,Lakini Mapema Mwaka 2012 alihamia CCM kutokana na kutofautiana na CHADEMA na pia mikakati hatari aliyokuwa akishiriki ya kuratibu maandamano ya kuvuruga amani jiji la Arusha akishirikiana na uongozi wa CHADEMA Arusha na mbunge mwenyewe kumuingizia hasara kubwa ya biashara zake.
Kwenye mikutano ya CCM Mboya amekuwa akitoa ushuhuda mbalimbali ya mambo kadhaa ambayo lema anayafanya ya kuhujumu uchumi wa Arusha na namna alivyoshiriki vurugu kadhaa akishirikiana na Lema..Vurugu zilizokuwa zinakwenda sambamba na mabo ya kishirikina.
Katika TUKIO LA KUNUSIKA KIFO HII LEO Taarifa kwenye media na hata Sunrise. Zinasema "Mfanyabiashara marufu na Mwanasiasa machachari Mkoa wa Arusha Mr MBOYA anusurika kifo baada ya jaribio la kuchoma nyumba yake kushindikana sanane ya usiku leo, muhusika mkuu(KAMDE) Mkuu wa (RED BRIGADE ARUSHA) Polis wanamtafuta.
Huuu ni mwendelezo wa liletukio la Ofisi za CHADEMA kuchomwa moto ambapo taarifa za awali zinaoneasha wanachadema wao kwa wao ndio wanashikana uchawi kwa kuchoma ofisi zao.
alimpa kula ngap?
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Watu wengi hawajui maana ya uhuru wa kutoa habari... wanadhani kuwa huru nipamoja na kutunga uongo na kupeleka JF
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Mwigulu bhana kwa porojo!!!Eti kanaajiita Taswira nyambaffffff...
 
Last edited by a moderator:
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,440
Likes
2,278
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,440 2,278 280
Redbrigade ina lengo zuri la kulinda chama, tatizo ya vijana wa redbrigade wanayofanya ni kinyume sana, na waliojiunga redbrigade wapo kinyume sana, wengi ni wale vibaka,wezi na majambazi. Tunakoelekea hiki kikundi kitakuwa kama mungiki
Kama wewe ulivyo KINYUME.
Wanakuburuza anticlockwise.
 

Forum statistics

Threads 1,263,083
Members 485,791
Posts 30,142,024