Mfanyabiashara atumika kumhujumu Meya wa Iringa Mjini , ni baada ya kushindwa kumnunua

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
80,452
2,000
Instagram media - B9GomJLl1xe ( 421 X 640 ).jpg


Sasa ni dhahiri kwamba ccm imeishiwa ushawishi , haina uwezo tena , kilichobaki ni kutumia hata majangili ili waiokoe .

Bali ifahamike kwamba Shetani hajawahi kumshinda Mungu kwa lolote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom