Mfano wa madiba mmepewa fuata nyayo


K

kishanda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
252
Likes
4
Points
35
Age
52
K

kishanda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
252 4 35
KAMA KIONGOZI UNAJISIKIAJE UNAPOONA MAZISHI YA MADIBA PAMOJA NA WASIFU WAKE.

JIPIME MWENYE NA UJIPE MAKSI UKIPATA CHINI YA 50 ASILIMIA JIPE POLE.

UNAWEZA KUWA HATA NUSU YAKE ???????????????????????.:A S-eek:
 
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,685
Likes
35
Points
145
W

wabuyaga

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,685 35 145
KAMA KIONGOZI UNAJISIKIAJE UNAPOONA MAZISHI YA MADIBA PAMOJA NA WASIFU WAKE.

JIPIME MWENYE NA UJIPE MAKSI UKIPATA CHINI YA 50 ASILIMIA JIPE POLE.

UNAWEZA KUWA HATA NUSU YAKE ???????????????????????.:A S-eek:
Kwa viongozi wa sasa hakuna kabisa. Obama amesema ktk hotuba yake '' hata wale waliomsadia Madiba'' bado wanawanyanyasa watu nchini mwao!! Kwa watanzania ninaona ni Marehemu mpendwa Mwl nyerere tu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,180
Members 482,015
Posts 29,799,241