Mfalme Moulay wa Morocco ndiye binadamu aliyewahi kuwa na watoto wengi zaidi hapa duniani

Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,782
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,782 2,000
Moulay Ismail Ibn sharif ndie mtu mwenye watoto wengi kuliko wote Duniani....Alikuwa ni mfalme wa Morocco kuanzia miaka ya 1672 hadi 1727....Alikuwa na watoto waliosajiliwa 867 kati ya hao watoto wa kiume walikuwa 525 na wa kike 342...Lakini ukijumlisha na watoto ambao hawakusajiliwa ni 1042 lakidi baada ya kufariki idadi ya watoto wake iliongezeka idadi na kufika watoto 1171...Mfalme huyo alikuwa na wanawake 500... Alitawala kwa miaka 55 ambao ni muda mrefu zaidi kwa historia ya Sultan wa Morocco

1568253535510-jpeg.1204987
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,572
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,572 2,000
Moulay Ismail Ibn sharif ndie mtu mwenye watoto wengi kuliko wote Duniani....Alikuwa ni mfalme wa Morocco kuanzia miaka ya 1672 hadi 1727....Alikuwa na watoto waliosajiliwa 867 kati ya hao watoto wa kiume walikuwa 525 na wa kike 342...Lakini ukijumlisha na watoto ambao hawakusajiliwa ni 1042 lakidi baada ya kufariki idadi ya watoto wake iliongezeka idadi na kufika watoto 1171...Mfalme huyo alikuwa na wanawake 500...

View attachment 1204987
Bado hajavunja rekodi ya mfalme Suleiman... Labda kwa watoto... Ila ukisikia wazee wa toboa tobo ndio hawa...
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,103
Points
1,225
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,103 1,225
Nadhani hujampitia jamaa anaitwa Ganges Khan
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
24,691
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
24,691 2,000
Bado hajavunja rekodi ya mfalme Suleiman... Labda kwa watoto... Ila ukisikia wazee wa toboa tobo ndio hawa...
Mkuu kama unakua unapiga wale ambao wapo kwe siku za mimba tu hata wewe unaeza. Toka tumebalekhe mpk Leo tumepiga mabao mangapi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,572
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,572 2,000
Mkuu kama unakua unapiga wale ambao wapo kwe siku za mimba tu hata wewe unaeza. Toka tumebalekhe mpk Leo tumepiga mabao mangapi
Shida ni kwamba sisi hatujatia mhuri wa ndoa... Ila kama ni rekodi ya kuchomeka naweza kumuacha parefu sana..... Naamini hata wewe pia
 
Jabari XVI

Jabari XVI

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
493
Points
1,000
Jabari XVI

Jabari XVI

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
493 1,000
Shida ni kwamba sisi hatujatia mhuri wa ndoa... Ila kama ni rekodi ya kuchomeka naweza kumuacha parefu sana..... Naamini hata wewe pia
Mkuu unataka kuniaminisha kuwa ushatoboa tundu zaidi ya 50 ...
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,079
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,079 2,000
naona kazi yake ilikuwa kupiga dudu la yuyu tu
Moulay Ismail Ibn sharif ndie mtu mwenye watoto wengi kuliko wote Duniani....Alikuwa ni mfalme wa Morocco kuanzia miaka ya 1672 hadi 1727....Alikuwa na watoto waliosajiliwa 867 kati ya hao watoto wa kiume walikuwa 525 na wa kike 342...Lakini ukijumlisha na watoto ambao hawakusajiliwa ni 1042 lakidi baada ya kufariki idadi ya watoto wake iliongezeka idadi na kufika watoto 1171...Mfalme huyo alikuwa na wanawake 500... Alitawala kwa miaka 55 ambao ni muda mrefu zaidi kwa historia ya Sultan wa Morocco

View attachment 1204987
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,079
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,079 2,000
wanawake 500 hata kama kila siku analala na mmoja mwaka hautoshi so ilibidi alale na wawili kila siku n siku nyingine mmoja mmoja.
Moulay Ismail Ibn sharif ndie mtu mwenye watoto wengi kuliko wote Duniani....Alikuwa ni mfalme wa Morocco kuanzia miaka ya 1672 hadi 1727....Alikuwa na watoto waliosajiliwa 867 kati ya hao watoto wa kiume walikuwa 525 na wa kike 342...Lakini ukijumlisha na watoto ambao hawakusajiliwa ni 1042 lakidi baada ya kufariki idadi ya watoto wake iliongezeka idadi na kufika watoto 1171...Mfalme huyo alikuwa na wanawake 500... Alitawala kwa miaka 55 ambao ni muda mrefu zaidi kwa historia ya Sultan wa Morocco

View attachment 1204987
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,079
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,079 2,000
Bado hajavunja rekodi ya mfalme Suleiman... Labda kwa watoto... Ila ukisikia wazee wa toboa tobo ndio hawa...
atakuwa ana experience na mbunye kiasi cha kujua utamu wake kwa macho tu. atakuwa amevunja bikra za kutosha na aina nyingi za mbunye anazijua, kongole kwake
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,103
Points
1,225
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,103 1,225
Genghis Khan haoni ndani kwa huyu
Mtu mmoja kati ya watu mia mbili duniani ni uzao wa bwana Ganges.Mcheki huyu mkubwa ambae miaka ya zamani alitawala eneo ambalo Kwa ukubwa waweza linganisha na bara lote LA Afrika
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,484
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,484 2,000
Mtu mmoja kati ya watu mia mbili duniani ni uzao wa bwana Ganges.Mcheki huyu mkubwa ambae miaka ya zamani alitawala eneo ambalo Kwa ukubwa waweza linganisha na bara lote LA Afrika
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top