Mfahamu mwandishi aliyemuhoji Osama Bin Laden mara 3 bila woga

pumzihaiuzwi

JF-Expert Member
Mar 27, 2015
3,051
2,000
na miss mitikasi ya huyu mwamba aka commando zile purukushani zake kwa bush zilikua balaa yani kilasiku nipo bize kwenye media za nje kuangalia mnyama kafanya unyama gani huyu jamaa angekuepo corona ingechelewa kuja aliwaharibia sana ratiba ya budget, kirusi kingechelewa kutengenezwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom