Mfahamu Baharia wa meli, Idara za meli na nafasi za mabaharia katika meli

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,338
Points
2,000

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,338 2,000
Engineer wa meli alisoma Ubelgiji na akafanya kazi kwenye meli kubwa nadhani kwa mwaka 1.
Samahani bwana mkubwa picha uliyoiweka kwenye avatar inafanana sana na baharia mmoja hivi ambae siku hizi anafanya kazi ya kutoza ushuru. Kama ni wewe capt, T basi mie ni capt. mdudu ru.....
 

Forum statistics

Threads 1,355,160
Members 518,611
Posts 33,102,275
Top